Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขำพี่เบิร์ดอ่ะ ล้อฮั่นตลอดเลย ... เสียมั้ย ... 555 พี่เบิร์ดน่ารักมาก ขอบคุณค่ะที่ทำให้น้อง ๆ ผ่อนคลาย... ติดต่อทีมงาน

โดยเฉพาะฮั่น คงผ่อนคลายเรื่องร้องเพลงไปได้เยอะ ... เสียมั้ย อิอิ

ปล. พี่เบิร์ดมาติวให้ขนาดนี้แล้ว ขอให้ทั้งสามคนทำโชว์ออกมาได้สนุกตามอย่างที่แต่ละคนคาดหวังไว้นะคะ enjoy ค่ะ enjoy  แล้วเราจะรอดูทั้งสามโชว์เลย จากนั้นรักใครก็โหวตคนนั้นค่ะ ชื่นชอบใคร ชื่นชมใคร ไม่ว่าจะด้วยเหตุผลอะไรก็ตาม จ่ายค่าความสนุกที่คุณได้รับด้วยการโหวตให้กำลังใจพวกเขาทั้งสามคนด้วยนะคะ สู้ สู้ ฮั่น แกงส้ม โดม (ขออนุญาตเรียงตามความชอบในหัวใจ) อิอิ ^_____________________________^

จากคุณ : บาราคูดัส
เขียนเมื่อ : วันเถลิงศก 55 22:50:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com