Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ บรรดาชาวจิ้น แกงฮั่น หรือ กระทู้บรรดาศรีภรรยา เข้ามาทางนี้หน่อยนะ ค่ะ ติดต่อทีมงาน

กระทู้ บรรดาชาวจิ้น แกงฮั่น หรือ กระทู้บรรดาศรีภรรยา  เข้ามาทางนี้หน่อยนะ ค่ะ 

พอดีตัวแนนมีโอกาสได้เข้าเว็บไซน์ของ สามี  (เฮ้ยเล่นไม่เลิก +555)  เอาใหม่ ของน้องฮั่นนะค่ะ ก็เจอข้อความหนี่งซึ่งพี่น้องๆ fc coppy มาให้ดู ก็ประมาณว่าให้เพลาๆหน่อย เด่วงานจะเข้าน้องๆ  ยอมรับว่าตัวเอง ก็เป็นหนี่งในบรรดา ศรีภรรยา +555 จริงๆกระทู้ในเชิงแบบนี้ มีมาตั้งนานแล้ว บางคนมีความสุขกับการอ่านกระทู้แบบนี้ ฮาๆๆๆๆ  แต่บางคนกลับไม่เข้าใจ เขียนอะไรเนี่ย ดูหาสาระไม่เจอเลยฉันไม่เก็จ พวกเธอเพ้อเจ้อกันหรอ  หรือบางคนอาจจะเกรงว่า ถ้ามันเยอะไป งานจะเข้าน้องๆหรือเปล่า    บางกระทู้ก็อาจจะแรงไป บางกระทู้อาจจะแค่ น่ารัก คิกขุ หงุมหงิม   เราก็ไม่สามารถตอบได้ว่า จขกท แต่ละกระทู้จะมาประมาณไหน  

รู้สึกเหวอๆเหมือนกันค่ะ แบบว่าที่เราเล่นๆอยู่เนี่ยะ มันจะมีผลเสียจริงๆหรอ  แนนก็ตอบไม่ได้เหมือนกัน แต่โดยส่วนคิดว่าทุกคนไม่ได้อะไรหรอก แค่มีความสุขกับการเพ้อไปวันๆ  แค่ว่าจะให้ความอื่นเข้ามาอ่านแล้วฮาไปกับความเพ้อของตัวเอง     ถ้าเพลาๆ หรือหยุดตั้ง  อยากบอกมันก็ไม่สนุกนะ  ถูกไหม   มันจะกร่อยมาก   จริงๆ กระทู้แบบนี้ไม่ได้มาทุกวันนะ แล้วแต่บางคนคิดแก๊กไหนออก ก็โพสเลย    มันอยู่ทีว่า แฟนชอบอ่านแบบไหน บางครั้งเราเองก็มีความสุขนะที่มีคนคอยติดตามกระทู้เรา

เอางี้ไหมค่ะ

เพื่อความสบายใจของทั้งสองฝ่าย แนะนำให้ เขียนกำกับไว้ด้วยค่ะ ว่า  เพื่อความบันเทิงเท่านั้น    มันจะได้สบายใจทั้งสองฝ่ายดีไหม ตัวเราเองก็ยังชอบที่จะตั้งกระทู้แนวนี้อยู่  เขียนกำกับไว้ว่า      เพื่อความบันเทิงเท่านั้น  ดีไหม คนที่เข้าใจเขาก็เข้าใจ แต่คนที่เข้าไม่เข้าใจ  มันก็อยากที่จะในเข้ามา สนุกกับสิ่งที่เราเขียน 

ปล  หวังว่าเพื่อนๆคงเข้าใจเจตนาของแนนนะค่ะ หรือว่า เเสดงความเห็นได้นะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 16 เม.ย. 55 19:54:22

แก้ไขเมื่อ 16 เม.ย. 55 16:05:57

จากคุณ : NaNnY SK
เขียนเมื่อ : 16 เม.ย. 55 15:49:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com