Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คำถามเจ็บจี๊ด: ถ้าไอดอลคนโปรดประกาศมีแฟน? ติดต่อทีมงาน

ตามชื่อกระทู้ครับ ถ้าสมมุติว่าไอดอล(ดารา-นักร้อง)คนโปรดของคุณประกาศอย่างเป็นทางการว่า "มีแฟนแล้วจ้า" หรือไม่ก็ "จะแต่งแล้วจ้า" จะรู้สึกอย่างไรกันบ้างครับ?

ต่อให้รู้ว่าเป็นเรื่องเพ้อเจ้อ แต่คนที่เป็นแฟนแล้วนั่งเพ้อ นั่งตามข่าวทุกวันๆ ก็ต้องรู้สึกผูกพันกันเป็นธรรมดาใช่ไหมครับ คิดว่ายังไงๆก็ต้องมีทั้งคนที่ทำใจได้ กับยากจะทำใจแน่นอนครับ

ที่ผมพอคิดได้ก็คงประมาณนี้ (ขำๆ)

1.เจ็บลึกเจ็บจี๊ด น้ำตาไหลพราก แม่เจ้าโว้ยยยยย! ขอเวลาทำใจสักสิบปีแล้วขอตามลูกมันแทนแล้วกัน

2. แอบเสียดาย แต่ก็ต้องเข้าใจ ทำใจ ขอสนับสนุนศิลปินต่อไป ทำบุญเยอะๆเผื่อชาติหน้าจะได้คู่กัน สาธุ

3. มันเป็นใครรรรรร!!!! ใครบังอาจมาแย่งสุดที่รักของเราไป! ยอมไม่ได้! แบบนี้มันต้องจิกๆๆ ต้องแขวะๆๆ ต้องกัดๆๆ อ๊ากกกกกกก!! จงเลิกกันซะ!!! T_________T

4. เฉยๆอ่ะ แบบว่าที่ปลื้มอยู่ยังมีอีกเป็นกระบุง ฮ่าๆๆ

แก้ไขเมื่อ 17 เม.ย. 55 00:16:58

จากคุณ : เด็กเล็กไม่ใหญ่มาก
เขียนเมื่อ : 17 เม.ย. 55 00:13:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com