Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เด็กซุ่มสู่สมาชิกสู่แฟนคลับฮั่น ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะพี่น้องชาวห้องเฉลิมกรุงบอร์ด เดอะสตาร์8 (กระทู้นี้อาจจะยาวสักหน่อยนะคะ)
ตอนนี้ยังกล้าๆกลัวๆไม่กล้าตั้งกระทู้อยู่เลยค่ะ แต่ก็อดใจไม่ไหวจริงๆ
ก่อนอื่นต้องขอฝากเนื้อฝากตัวกับบอร์ดนี้และบรรดาๆคุณภรรยาฮั่นทุกคน ^^

ตอนแรกจริงๆก็เข้าพันทิปทุกวันบอร์ดนี้บอร์ดนู้นบ้าง แต่ไม่เคยคิดจะสมัครเลยเพราะเห็นว่าต้องรอนาน
แต่ก็ค่ะ "ต้องมนต์" นายฮั่นเข้าเต็มประตู เห็นหลายกระทู้แล้วคันไม้คันมืออยากจะร่วมแจมด้วยจริงๆ
ต้องขอออกตัวไว้ก่อนว่า ตอนแรกไม่ได้ชอบฮั่นเลย ออกแนวไม่ชอบด้วยซ้ำเพราะเพื่อนๆบอกว่าร้องเพลงไม่ดีเท่าไหร่ แต่มาตายตอนวีค "ประมาณนี้หรือเปล่า"ค่ะ แบบว่าร่้องเพลงก็งั้นๆจริงๆ แต่เออ ทำไมดูดีจัง
บอดี้เป๊ะมากค่าาาาาาาาาาาาาา (ณ จุดนี้ต้องขอ ภาษาวิบัติ) คือช่วง 4-5 วันมานี้เข้าเมล์ทุกวันเพื่อตรวจดูว่า เราได้เป็นสมาชิกหรือยังเนี่ย แต่ก็เข้าใจค่ะว่าสมัครตอนช่วงสงกรานต์ทีมงานก็อาจจะล่าช้าไปบ้าง แต่ในที่สุดพอเปิดเมล์มาวันนี้ได้รับการตอบรับแล้ว แทบกระโดดค่ะ เพราะจะได้เข้าไปแสดงความเห็นในกระทู้ เจ้าฮั่นแล้ว ดีใจมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ใครอ่านมาถึงตรงนี้ก็ต้องขอขอบคุณในความอดทนนะคะ อิอิอิ ขอบคุณมากค่าาาาาาาาาา

ขอยืมภาพประกอบจากหนึ่งในบรรดาภริยาฮั่นนะคะ ขอโทษจริงๆจำเครดิตไม่ได้

จากคุณ : คุณคนสวยรักอิสระ
เขียนเมื่อ : 17 เม.ย. 55 17:55:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com