Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

The Star8?????......ไม่รู้จัก ไม่เกี่ยว ไม่สนจริงๆ(นะ) ติดต่อทีมงาน

เพิ่งไม่กี่วันนี้ที่ได้ยินเกี่ยวกับ The Star8....อะไรกันนักหนาครับ?  พวกคุณๆที่ไปสนใจอะไรกับเด็ก หน้าตาดีๆไม่กี่คน  ร้องเพลงก็งั้นๆน่ะ เพราะกว่าผมหน่อยเดียว ผมคนหนึ่งล่ะครับที่จะไม่เอาตัวเองไปพัวพันกับเดอะสตาร์แปด แน่นอน...เพราะชีวิตผมมันมีสาระมาก  ดูอย่างวันนี้สิครับ....ไม่มีเรื่องเดอะสตาร์แปดเข้ามาในชีวิตของผมเลยครับ...

วันของผมเริ่มดังนี้....

>>>ผมตื่นเช้ามาอย่างสดชื่น เพราะกลิ่นดอก"สายหยุด"ที่โชยเข้ามาทางหน้าต่างห้องนอนของผม  เหลือบดูนาฬิกา เพิ่งหกโมงครึ่ง ผม"สามารถ"ที่จะออกกำลังกายตอนเช้าได้นิดหน่อย ขณะออกไปวิ่งผมก็"ยิ้ม"ให้กับคุณป้าข้างบ้าน  คุณป้าบอกว่าวันนี้ใส่บาตรพระด้วย"แกงส้ม"....ท่านบอกว่าผมควรจะใส่บาตรบ้างจะได้เป็นสิริมงคล เพราะผมเกิดปี"มังกร"...ผม"สไมล์"ให้คุณป้าแล้วบอกท่านว่า "I will,when I CAN....ครับ" กลับจากวิ่งอาบน้ำ แล้วเอาใบปริญญาบัตรลูกแม่"โดม"ไปใส่"เฟรม"ครับ จะได้สวยๆ....ขณะออกจากบ้านเจอเพื่อนมันทักว่า"ฮั่น"แน่ ออกจากบ้านพร้อมกัน มันเลยชวนไปรถมัน รถ"STOP" เพราะติดไฟแดง เพื่อนบอกว่าเย็นนี้มันจะสั่งพิซซ่า"ฮัท"มาที่ห้องให้ไปกินกับมัน ผม"ยิ้มยิ้มSMILE,SMILE" และบอกว่า ผม"สามารถCAN CAN" มาได้ตอนเย็น และจะซื้อน้ำ"ส้ม"มาให้...มันตอบว่า"ฮั่น"แน่ รักสุขภาพ....ผมSMILE และบอกว่าเจอกันตอน 18.28....

เห็นมั้ยผมไม่เคยมีเดอะสตาร์ 8 อยู่ในหัวเลยนะจริงๆสาบานให้ สต๊อปรักกับแคนสิ  เอ๊ย....ไม่ช๊ายยยยย  หยอกเย้า  หยอกเย้า

แก้ไขเมื่อ 17 เม.ย. 55 20:23:10

จากคุณ : ผู้ชายซอยสิบ
เขียนเมื่อ : 17 เม.ย. 55 20:20:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com