Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามตัวเองครั้งสุดท้ายสิครับ !!! เราชอบนายหมี Hunz ที่ตรงไหน ?? ติดต่อทีมงาน

หน้าตา ( หล่อ มีเสน่ห์) (9 คน)
  นิสัย ( น่ารัก ฮาๆ เฟรนลี่ ชอบช่วยเหลือคนอื่น (113 คน)
  หุ่น ( ทรมานใจทุกเพศทุกวัย) (12 คน)
  เสียงร้อง ( ไม่ดีแต่อินเนอร์ส่งมาถึงผู้ฟังได้) (0 คน)
  ชีวิตดราม่าดี ( พ่อแม่แยกทางกันน่าสงสารจัง) (2 คน)
  เป้าตุง ( อันนี้อย่านอยด์นะครับ มันต้องมีครับ) (2 คน)
  คำเดียวสั้นๆ ไม่เคยชอบ ( จะได้ไม่เสียเวสำหรับคนที่อยากโหวตแต่ไม่มี choice) (3 คน)

6.38%
  หน้าตา ( หล่อ มีเสน่ห์) (9 คน)
 80.14%
  นิสัย ( น่ารัก ฮาๆ เฟรนลี่ ชอบช่วยเหลือคนอื่น (113 คน)
 8.51%
  หุ่น ( ทรมานใจทุกเพศทุกวัย) (12 คน)
 0.00%
  เสียงร้อง ( ไม่ดีแต่อินเนอร์ส่งมาถึงผู้ฟังได้) (0 คน)
 1.42%
  ชีวิตดราม่าดี ( พ่อแม่แยกทางกันน่าสงสารจัง) (2 คน)
 1.42%
  เป้าตุง ( อันนี้อย่านอยด์นะครับ มันต้องมีครับ) (2 คน)
 2.13%
  คำเดียวสั้นๆ ไม่เคยชอบ ( จะได้ไม่เสียเวสำหรับคนที่อยากโหวตแต่ไม่มี choice) (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 141 คน

อย่ามาม่านะครับ....เพราะส่วนตัวผมคิดเล่นๆว่าถ้า Hunz หน้าตาธรรมดาๆ
ผมยังจะชอบ Hunz อยู่อีกไหม .....เพราะบางทีข้อเท็จจริงที่เราหลงรัก Hunz อาจไม่ใช่รูปกายภายนอกก็ได้ครับ....คิดก่อนโหวตนะครับ!!

จากคุณ : พลทหารซูโม่
เขียนเมื่อ : 17 เม.ย. 55 22:22:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com