Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(((ประกาศ))) เชิญประกวดแต่งเพลงเชียร์ฮั่น เดอะสตาร์ ได้บัตรดูคอนเสิร์ตฟรี 1 ที่นั่ง ^^ ติดต่อทีมงาน

ผีเสื้อ

สวัสดีจ้า วันนี้ จขกท.เป็นตัวแทน ชาวฮั่นแน่!! มาประชาสัมพันธ์กิจกรรมกิจกรรมเด็ดๆ

ให้ชาวพันทิปได้มีส่วนร่วม และสนุกสนานเฮฮา ขำกรามค้างกันอย่างสร้างสรรค์เจ้าค่ะ  ฮ่าฮ่าฮ่า

นั่นก็คือ  กระดิ่ง กิจกรรมประกวดแต่งเพลงเชียร์ฮั่น .. นั่นเอง แต่น แตน แต้น กระดิ่ง

รักคุณ***กติกาง่ายๆ***  ต้องมีคำว่า แข็งแร๊งงงงงงงงงงงงงงงงงง!! ในเนื้อเพลงด้วย

ท่านจะใช้ทำนองเพลงไหน อะไร ยังไง มีไอเดียเด็ด เริ่ด ประการใดเสนอกันเข้ามาเลยนะเจ้าคะ

หรืออาจสร้างสรรค์ให้เห็นภาพยิ่งขึ้น โดย ร้องใส่ยูทูบด้วยยิ่งดีใหญ่ จะได้เห็นภาพฟังเป็นเพลงได้อย่างชัดเจนค่ะ smile

(กระซิบ) ท่านใดแต่งเพลงได้จี๊ด โดนใจที่สุด จะได้รับบัตรที่นั่งชมมินิคอนเสิร์ตวันเสาร์นี้ จำนวน 1 ที่นั่ง จากครอบครัวน้องฮั่นค่ะsmile

ได้ดูน้องอย่างใกล้ชิด ติดขอบเวทีกันเลยทีเดียว ดังนั้น อย่าพลาดนะคะ มารวมหัวกันเยอะๆได้ที่กระทู้นี้เลยค่ะ ^^

รักคุณ หมายเหตุ เราจะทำการคัดเลือกเพลงที่ ฮา+น่ารัก+คนให้กิฟท์เยอะ+คนคอมเมนท์ชอบเยอะ

(ดูจากหลายๆองค์ประกอบนะคะ) จำนวน 10 เพลง  และนำไปตั้งกระทู้เพื่อโหวตเพลงที่ทุกคนชอบที่สุดอย่างเป็นทางการในวันพรุ่งนี้ (วันพฤหัสบดี) เวลา 12.00 น. ค่ะ

โดยชาวพันทิปทุกท่านจะมีเวลาโหวตบทเพลงที่ถูกใจที่สุด 1 ใน 10 บาทเพลง  ภายใน วันพฤหัสบดี  เวลา 24.00 น. เท่านั้นนะคะ

เราก็จะปิดโหวตค่ะ  จากนั้นเราจะประกาศผลผู้โชคดี ได้รับบัตรไปนั่งชมมินิคอนเสิร์ตกับครอบครัวน้องฮั่นค่ะ smile

กระดิ่ง มาร่วมสนุกสนาน เฮฮา ลุ้นรางวัลกันเยอะๆนะคะ  ทุกๆบทเพลงที่นำเสนอกันเข้ามา คนทั้งพันทิปจะเป็นผู้ตัดสินค่ะ (เลียนแบบเสียงพี่แฟรงค์) หยอกเย้า

แก้ไขเมื่อ 18 เม.ย. 55 19:25:36

จากคุณ : กุ้งเต้นโอ้ลัลล้า..อะโลฮ่า
เขียนเมื่อ : 18 เม.ย. 55 19:19:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com