Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(((กระทู้โหวต))) การประกวดแต่งเพลงเชียร์ ฮั่น เดอะสตาร์ (มาร่วมสนุกกันค่ะ) ติดต่อทีมงาน

1.โทรจิก เครดิต Wan Zeal (1 คน)
  2.คุณลำไย เครดิต nongmasadayu (10 คน)
  3.เชียร์ฮั่น เครดิต dektonkja (1 คน)
  4.เชฟบ๊ะ เครดิต nongmasadayu (2 คน)
  5.หมีฮั่นนี่ เครดิต Tears with Love (4 คน)
  6.ประมาณฮั่นหรือปล่าว เครดิต dektonkja (64 คน)
  7.CHEER ในภวังค์ (5 คน)
  8.แผลในใจ เครดิต ด.ญ.ผมม้ากะลาครอบ (4 คน)
  9.ณ บัดนาว เครดิต Neville (4 คน)
  10.กินตับ เครดิต ann_anndoun (7 คน)

0.98%
  1.โทรจิก เครดิต Wan Zeal (1 คน)
 9.80%
  2.คุณลำไย เครดิต nongmasadayu (10 คน)
 0.98%
  3.เชียร์ฮั่น เครดิต dektonkja (1 คน)
 1.96%
  4.เชฟบ๊ะ เครดิต nongmasadayu (2 คน)
 3.92%
  5.หมีฮั่นนี่ เครดิต Tears with Love (4 คน)
 62.75%
  6.ประมาณฮั่นหรือปล่าว เครดิต dektonkja (64 คน)
 4.90%
  7.CHEER ในภวังค์ (5 คน)
 3.92%
  8.แผลในใจ เครดิต ด.ญ.ผมม้ากะลาครอบ (4 คน)
 3.92%
  9.ณ บัดนาว เครดิต Neville (4 คน)
 6.86%
  10.กินตับ เครดิต ann_anndoun (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 102 คน

ผีเสื้อ

สวัสดีค่า  สืบเนื่องมาจากกระทู้นี้ (คลิกชมรายละเอียดได้ค่ะ)

(((ประกาศ))) เชิญประกวดแต่งเพลงเชียร์ฮั่น เดอะสตาร์ ได้บัตรดูคอนเสิร์ตฟรี 1 ที่นั่ง ^^

http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C11976958/C11976958.html

วันนี้หมดเวลาส่งเพลงเข้าประกวดแล้วค่ะ  จขกท.จึงขอตั้งกระทู้โหวตบทเพลงที่ถูกใจชาวพันทิปที่สุดตามชอยส์ด้านบนนะคะ ^^  

1 ใน 10 บทเพลงนี้ เพลงไหนจะเข้าตากรรมการชาวพันทิปที่สุด กดโหวตกันเข้ามาได้เลยค่ะ ^^

สามารถโหวตได้ภายในคืนวันนี้ วันพฤหัสบดี ที่ 19 เมษายน 2555 เวลา 24.00 น. เท่านั้นค่ะ

จากนั้นเราจะปิดโหวต และประกาศผลผู้โชคดี ได้รับบัตรไปนั่งชมมินิคอนเสิร์ตกับครอบครัวน้องฮั่นค่ะ ^^

กระดิ่ง ขอเชิญทุกท่านมาร่วมกันโหวตเพลงเชียร์ฮั่น ที่ทุกคนชื่นชอบกันหน่อยนะคะ กระดิ่ง    

ใครจะได้รางวัลนี้ไป  ขึ้นอยู่กับท่านเป็นผู้ตัดสินค่ะ (ทำเสียงเลียนแบบพี่แฟรงค์ หยอกเย้า

จากคุณ : กุ้งเต้นโอ้ลัลล้า..อะโลฮ่า
เขียนเมื่อ : 19 เม.ย. 55 14:07:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com