Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อย่าด่วนแรง "แคน"เดอะสตาร์ 8 เบรกเด็กใจแตก ติดต่อทีมงาน

ทำเอาแฟนคลับน้ำตาแตกท่วมจอ เพราะไม่ได้ไปต่อ แคน เดอะสตาร์ 8 อติรุจ กิตติพัฒนะ ได้กำลังใจดีๆ ล้นหลาม วันนี้จะมาขอบอก ขอติงเบาๆ ถึงวัยโจ๋ที่ริรักก่อนวัยอันควร ว่าไม่ควรๆ ชิงสุกก่อนห่าม หากพลาดไปแย่จริงๆ

วัยรุ่นสมัยนี้มีอะไรที่แคนมองเห็นว่าเป็นปัญหาและ น่าเป็นห่วง? "แม่ผมสอนมาแต่เด็ก เพราะแม่เป็นครู เด็กสมัยนี้โตเร็วเกินไปครับ บางทีผมเห็นเด็กมัธยม โอ๊ย!!! ไปกับแฟนกันแล้ว ตอนผมอยู่มัธยมผมยังไม่กล้าจับมือผู้หญิงเลย(ยิ้ม) เราน่าจะคบกันไปเรื่อยๆ ดีกว่า เพราะว่าถ้าเราเร็วขนาดนั้น มันจะเกิดปัญหาสังคมตามมาใช่ไหมครับ ไม่ว่าจะไปทำแท้งกันอะไรอย่างนี้ ผมคิดว่าปัญหานี้น่าจะหนักที่สุด เด็กโตเร็วมันรวมทุกอย่างเลยนะครับ ไม่ว่าจะติดยาด้วย อะไรหลายๆ อย่างด้วยครับ".

http://m.thairath.co.th/content/ent/251699

ข่าวไทยรัฐออนไลน์

แก้ไขเมื่อ 20 เม.ย. 55 23:58:30

จากคุณ : gift_montana
เขียนเมื่อ : 20 เม.ย. 55 23:55:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com