Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอบคุณ fc ฮั่นทุกคน ที่ช่วยกันตะโกนว่า "รักฮั่น" นะคะ ติดต่อทีมงาน

รู้สึกดีมากจริงๆ ณ โมเม้นท์นั้น เสียงทุกคนชัดเจน และดังมาก เราดูผ่านจอทีวียังช่วยตะโกนไปด้วยเลย ซาบซึ้งใจจัง คงเพราะพวกเรา (เหล่า fc และภรรยาทุกตำแหน่ง 555+) ผ่านอะไรมาด้วยกันกับฮั่นมากมาย น้ำตาซึมค่ะ ขอบคุณทัพหน้าทุกคนที่ได้ไปดูน้องในวันนี้ ที่ช่วยพูดแทนใจแฟนคลับอีกเป็นจำนวนมากที่ลุ้น ชม เชียร์ อยู่ทางบ้าน

เราจะพาน้องไปส่งที่อิมแพ็คให้ได้ ช่วยกันนะคะ รักฮั่น และรัก fc ฮั่น จากใจจริงค่ะ

จากคุณ : erase-rewind
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 55 01:09:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com