Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ยินดีด้วยกับ FC. แกงส้มและโดมครับ...ข่าววงใน...แชมป์ปี้นี้มีชื่อลงท้ายด้วย.....ม.ม้า.....ครับ ติดต่อทีมงาน

ยินดีล่วงหน้า

ในความมีวินัยในการโหวตน้องแกงส้มกับน้องโดมของFC.ทั้งสองด้วยครับ

เดอะสตาร์ ปี 8 คุณภาพอีกแล้วครับท่าน

ชื่อ 2 คนสุดท้าย คงไม่มี แชมป์/รองแชมป์ ลงท้าย ด้วย  น.หนูแน่อนครับ

ม.ม้า 2 ตัว กำลัง ค่วบๆๆๆๆ เข้าเส้นชัย

ไม่โดม ก็แกงส้มครับ ที่จะเป็นแชมป์ TS#8

จากคุณ : LEE YUN SUNG
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 55 09:47:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com