Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไม่ว่างจริง ๆ เลิกขายของ เลิกเล่นเกมส์ วันนี้ (fc ฮั่นจ้า) ติดต่อทีมงาน

เห็นรึยังคะ ว่า ดิฉัน ไม่ว่าง จริง ๆ

ตารางแน่นเอี๊ยด ไม่มีเวลาไปเล่นเกมส์เลย

จะเป็นแบบนี้อีกซัก สอง อาทิดนะคะ

กว่าจะส่ง ที่รัก ฮั่น ได้เป็น .... เดอะสตาร์...จ้า

ใครคิดว่า ... ดูฮั่นเมื่อคืนแล้ว

อยากดูในอาทิดต่อ ๆ ไป

ก็จัดไปเหมือน ดิฉันเลยนะคะ

ตารางนัดโหวตค่ะ จูงที่รักไปดาวด้วยกัน อิ อิ

>>>>> ในเฟชมีแต่คำขอเกม ทั้งนั้น เลยขอขึ้น สถานะไว้แบบนี้

เพื่อน ๆ ว่าดีป่ะคะ  เพราะไม่ว่างจริง ๆ อ่ะ แค่ตามอ่าน กระทู้ ฮั่น ในนี้ก็หมดเวลา

ที่นอกเหนือจากตารางนัดโหวตละ

^_^ ยืมตารางนัดมาจากเฟสของ ฮั่น น๊า

ตารางโหวตสำหรับวันอาทิตย์นี้ :)
ครั้งที่1 : 08.15 น. (20โหวต)
ครั้งที่2 : 12.10 น. (20โหวต)
ครั้งที่3 : 14.05 น. (10โหวต)
ครั้งที่4 : 15.45 น. (40โหวต)
ครั้งที่5 : 16.10 น. (40โหวต)
ครั้งที่6 : 16.55 น. (40โหวต)
ครั้งที่7 : 17.15 น. (50โหวต)
ครั้งที่8 : 17.35 น. (50โหวต)
ครั้งที่9 : 17.40 น. (55โหวต)
ครั้งที่10 : 17.50 น. (55โหวต)
ครั้งที่11 : 17.55 น. (60โหวต)

*อาจจะลงทุนกันเยอะนะคะแต่ถ้าสมมุติเราช่วยๆกันไปคือจะส่ง "ฮั่น อิสริยะ" ถึง Impact ค่ะช่วยกันหน่อยนะคะอย่างน้อยก็เดินตามหาความฝันทำเพื่อพวกเราได้ บางคนอาจบอกว่านักร้องก็เหมือนเราแค่ร้องเพลงบนเวทีใครก็ร้องได้ แต่มีดาวแค่ 8 ดวงที่ได้ร้องบนเวที แต่พวกเราอยากทำให้คุ้มค่าไปเลยถ้าเราทำให้ "ฮั่น" ถึง Impact ได้แอดมินอาจมีกิจกรรมเล็กๆน้อยๆอาจไม่มากมาให้เล่นจากฮั่นเป็นกำลังใจให้ทุกๆคนนะคะ //DJSTAR

ปล. ขอยืมรูปจากในพันทิพนะคะ  จำเจ้าของไม่ได้  ขอโทดด้วยจ้า แต่รูปนี้มันน่ารักมากอ่ะ  

แก้ไขเมื่อ 22 เม.ย. 55 11:43:47

แก้ไขเมื่อ 22 เม.ย. 55 11:43:23

จากคุณ : เฮวอน
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 55 11:39:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com