Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>>แฟนคลับน้องแกงส้มโปรดรวมตัวเข้ามาในกระทู้นี้หน่อยครับ<<<<< ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ผมนั่งกดกับเพื่อนๆ ประมาณ 5 คน บอกตามตรงตอนนี้ปวดนิ้วมากครับ

ผมขอกราบเลยครับ ถ้ารักน้องแกงอยากเห็นน้องทำโชว์ดีๆ ช่วยกันกดคนละโหวต

สองโหวตก็ยังดีครับ พอดีมีเพื่อนที่ทำแกรมมี่โทรมาบอกเมื่อกี้ครั้งแรก เห็นว่าผมชอบน้องแกงบอกว่า

ตอนนี้คะแนนเบียดกันมากทั้งสามคน พลิกไปพลิกมา บอกว่าทั้งสามคนมีโอกาสไปสูงมากทั้งหมด ทุกชั่วโมงผลัดกันขึ้นกันลง

ช่วงเวลานี้ช่วยระดมกันด่วนครับ วางมือไม่ได้นะครับ *49308 พอดีเพื่อนโทรมาเตือน  ฮึดกันหน่อยครับโค้งสุดท้ายแล้ว

ตอนแรกพักนิ้วไป แต่ตอนนี้ต้องช่วยกันครับ ใครยังไม่ได้เติมตังด่วนเลยครับ ไม้ได้บิ้วแต่คือเรื่องจริงครับ ไม่งั้นช็อคแน่คืนนี้

แก้ไขเมื่อ 22 เม.ย. 55 17:29:33

แก้ไขเมื่อ 22 เม.ย. 55 17:22:36

แก้ไขเมื่อ 22 เม.ย. 55 17:20:32

จากคุณ : Rumors
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 55 17:17:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com