Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เป็นกำลังใจให้"ฮั่น" และ "แฟนคลับฮั่น" ทุกคนนะคะ ติดต่อทีมงาน

เมื่อกี้ดูประกาศผลคนที่ไม่ได้ไปต่อแล้วใจหายเลยพอรู้ว่าฮั่นเป็นคนที่ไม่ได้ไปต่อ.....

ฮั่นเป็นผู้เข้าแข่งขันคนแรกของปีนี้ที่เราตกลงปลงใจจะโหวตให้และยังทำให้เรามาตั้งกระทู้ที่นี่ได้เป็นครั้งแรกในเมื่อวาน เพราะเราประทับใจมินิคอนเสิร์ตของฮั่นมาก ฮั่นทำได้ดีมากจริงๆค่ะในเมื่อวาน

พอมาวันนี้ กลายเป็นฮั่นที่ไม่ได้ไปต่อ เราก็อึ้งไปนานพอสมควร (แอบน้ำตาไหลด้วยแหละ T____T)

[[ตรงนี้สำหรับฮั่นนะคะ]]
ถ้าฮั่นได้มาอ่านทู้นี้ เราขอบอกว่าเราเป็นกำลังใจให้ฮั่นนะคะ เราเชื่อว่าฮั่นต้องประสบความสำเร็จในสายงานบันเทิงอย่างแน่นอนไม่ว่าจะเป็นในด้านใดด้านหนึ่ง สู้ๆนะคะฮั่น เราเป็นกำลังใจให้ และสัญญาว่าจะตามสนับสนุนผลงานของฮั่นทุกๆชิ้นแน่นอน ;))

[[สำหรับแฟนคลับฮั่น]]
สู้ๆนะคะทุกคน เข้มแข็งไว้กันดีกว่าค่ะ (เพราะเป็น ฟค.ฮั่น ต้อง "แข็งแรวงงงงง" ค่ะ ฮ่าๆๆๆ) ถ้าใครมาเย้ยหยันอะำไรยังไงก็ไม่ต้องไปสนใจนะคะ (ขนาดเราไม่ใช่ ฟค.ฮั่นโดยตรงเรายังโดนเลย - -") และเราอยากขอให้ ฟค.ฮั่นทุกๆคนรักษาความเฮฮาสนุกสนานไว้นะคะ เพราะนี่เป็นส่วนที่สามารถส่งเสริม ศลป.ได้เป็นอย่างดีค่ะ :))

ปล.กระทู้นี้ยาวและเวิ่นเว้อ ต้องขอโทษด้วยนะคะ ><
ปล.2 เพิ่งตั้งกระทู้ซุ่มแตกไปเมื่อวานเองง่ะ วันนี้ต้องมาตั้งกระทู้อำลาซะงั้น เง้ออออ (อุตส่าห์ซื้อมาม่ามาตุนแล้วด้วย = =")

จากคุณ : เผ็ดบ้างไม่เผ็ดบ้าง
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 55 23:02:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com