Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@ ขอบคุณจากใจจริงๆแด่... พี่ฮั่นและเมียๆทุกคน @@ ติดต่อทีมงาน

เราเป็นแฟนคลับน้องแกงค่ะ....  

เราอยากขอบคุณพี่ฮั่น... สำหรับมิตรภาพ และทุกสิ่งทุกอย่างที่พี่ฮั่นมีให้กับแกงส้ม  เราไม่ทราบว่าพี่ฮั่นดูแลน้องแกงดีแค่ไหน แต่ทุกครั้งในเดอะสตาร์เดลี่ เวลาที่แกงอยู่ใกล้ๆพี่ฮั่น แกงจะดูมีความสุข ยิ้ม หัวเราะอยู่เสมอ เราคิดว่าน้องแกงต้องรักพี่ฮั่นมาก น้องแกงถึงได้ร้องไห้ เสียใจมากที่พี่ฮั่นไม่ได้อยู่ต่อ เราทั้งสงสาร  ทั้งเป็นห่วงน้องแกง และคิดว่าพี่ฮั่นก็คงรู้สึกเหมือนกัน

เราอยากขอบคุณเมียคลับของพี่ฮั่นทุกคน.... พวกคุณอารมณ์ดี คิดบวก พวกคุณทำให้บอร์ดเดอะสตาร์แปดในนี้ สนุกสนาน เปลี่ยนห้องเงียบๆให้น่าเข้ามาเล่น เข้ามาอ่านมากขึ้น ขยันกันออกมาตั้งกระทู้ขำๆ มาสร้างสีสันให้พวกเรามากมาย  

ถึงพี่ฮั่นไม่อยู่ในบ้านแล้ว  ขอร้องนะคะ  อย่าหายกันไปนะคะ  ออกมาตั้งกระทู้ ขำๆ สนุกๆอีกนะคะ

love   สุดท้ายอยากบอกว่า... เรารักพี่ฮั่นและเมียๆทั้งหลายของพี่ฮั่นทุกคนเลยค่ะ  love

จากคุณ : อย่างแรง
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 55 23:10:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com