Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ยินดีด้วยนะครับฮั่น ติดต่อทีมงาน

คุณได้ไปถึงจุดสูงสุดของคุณเองแล้ว และคุณก็ได้ลงมาอย่างสง่างาม ภาพมินิคอนเสริต์ของคุณจะถูกจดจำไว้ ถือว่าเป็นการปล่อยของให้คุณดูเกิดความอยากที่จะติดตามคุณต่ออย่างมาก แต่แล้วคุณก็โดดออกมา! นี่ถือว่าเป็นการตลาดชั้นยอดทีเดียว ทำให้อยากแล้วก็จากไป ^ ^

(มาลองนึกดูถ้าฮั่นได้เข้าเป็น 2 คนสุดท้าย ฮั่นจะพร้อมแค่ไหนกับ 30 นาที ฮั่นไม่สามารถพูด entertain คนได้ตลอด มันต้องมีการร้องเพลงคั่น ไหนจะต้องฝึกซ้อมเพื่อเตรียมคอนปิดเอง คิดในแง่ดีก็คือคุณไม่ต้องเหนื่อยในบ้านต่อแล้ว เพราะคุณได้ฝากผลงานเอาไว้มากมายบนเวทีนี้ แต่จะเป็นแกงส้มและโดมที่ต้องเจอโจทย์ที่หินมาก ๆ โดยเฉพาะแกงส้มคงจะรู้สึกกดดันมาก เพราะต้องเตรียมสคริปถึง 30 นาที)

และที่สำคัญ คุณรอดพ้นจากคนบางคนหรือบางกลุ่ม ที่ยังไม่บรรลุนิติภาวะ และไม่สามารถแยกแยะระหว่าง sex  การแสดง การประกวดเดอะสตาร์ การประกวดร้องเพลง และคนกลุ่มนี้จะใช้ social network สร้างข่าวที่ไม่ดีให้คุณ ถ้าเกิดคุณได้ไปต่อขึ้นมาจริง ๆ  (การแก้ข่าวเสียนี่ทำยากกว่าการสร้างข่าวดีนะครับ)

คราวนี้อยู่ที่ตัวของคุณแล้วครับ คุณจะได้รับโอกาสจากทางผู้ใหญ่แน่นอน และผลงานของคุณจะเป็นตัวชี้วัดความสำเร็จของคุณ ที่ชัดเจนอย่างแรกเลยคือ อาชีพของคุณครับ  ตอนนี้คุณไม่ใช่แดนเซอร์แล้วนะ ^ ^

ขอให้คุณโชคดีครับนะครับ เอาใจช่วย  (รวมถึง FC ฮั่นด้วยนะครับ พวกคุณตลกมาก สงสัยจะสวยและรวยด้วย เคยโกงตายกันมาแล้ว ^ ^ ) ก็รู้สึกยินดีและดีใจ ที่คุณออกมาได้อย่างสง่างามจริง ๆ

Cheer!

จากคุณ : Blake Shota
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 55 23:14:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com