Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

** ขอบคุณ FC HUNZ ทุกคนนะคะ ** ติดต่อทีมงาน

ขอบคุณ FC HUNZ ทุกคนนะคะ..
ขอบคุณจากใจจริงๆ  ที่พวกเรามารวมกันได้เพราะคนๆนี้

ขอบคุณที่ทำให้ชีวิตของเราไม่ปกติเหมือนชาวบ้านเขา  ที่ต้องมานั่งคอยดูเดลลี่ทุกวัน
ขอบคุณที่ทำให้เรารู้จักเจียดเงินค่าขนมมาโหวต  55555+
ขอบคุณที่ทำให้เราได้รู้ว่า  คนๆนี้มีแฟนคลับมารักมากขนาดไหน
ขอบคุณที่ทำให้เรารักผู้ชายคนนี้มากขึ้น . . ฮั่น  อิสริยะ  ภัทรมานพ

จากนี้ไปทุกคนก็ดำเนินชีวิตตามปกติ
ไม่มีใครมาให้เราต้องมากรี๊ดๆๆๆๆๆ กันอยู่หน้าทีวีอีกต่ไป
ไม่มีประเด็น วี๊ดว้ายหน้ากระทู้ให้เห็นกันอีก
ไม่มีบรรดาเมียๆมาตบแย่งชิงตำแหน่งกัน

แต่ทุกคนค้าาา เราสัญญากันนะ ว่าจะอยู่เคียงข้างฮั่นตลอดไป ^^

ร่วมพิสูจน์บนเส้นทางแห่งความจริงบนโลกกว้างกัน !!!   ,,, ว่าฮั่น  มีอะไรดีๆ กว่าที่ทุกคนเห็น
ทำให้พวกคนที่เค้าเคยดูถูก เห็นความสำเร็จของฮั่นกัน !!

ทำให้เค้ายอมรับกันให้ได้ว่า . . . ฮั่น คือ ซุปเปอร์สตาร์คนหนึ่งได้เลยทีเดียว!!!

ทุกคนสู้ๆ ^^

จากคุณ : N_GIRL
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 55 23:16:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com