Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สุด สุด แล้ว น้องฮั่นสำหรับพี่ ขอสักกระทู้นะครับ T^T ติดต่อทีมงาน

ไม่เคยตั้งทู้มาก่อนเลย ขอครั้งแรกและครั้งเดียว T^T
เสียใจที่ไม่ได้เห็นลูกชายคนนี้ในวีคหน้า แต่หวังว่าลูกชายฮั่นคงจะมาซ้อมคอนปิดร่วมกับน้องทั้งสองนะครับ  

ร้องไห้ดีใจกับความพยายามที่สุดยอดของลูกชายคนนี้ เก่งมากที่ฝ่าฝันจากด้านหลังเวที เพื่อมายืนอยู่จุดที่สูงสุดฟ้าแบบนี้ อาจจะไม่ได้สูงที่สุด แต่ก็ขอให้ลูกชายคนนี้ "เด่น" และสง่างามในใจ คนที่รัก "อั่น" มากที่สุด ทุกคนนะครับ

ปล. ยินดีกับน้องแกงส้ม และน้องโดม อย่างจริงใจ ขอให้ตั้งใจซ้อมและทำโชว์วันเสาร์หน้าให้ดีที่สุดนะลูก ^^

จากคุณ : nuengsongsume
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 55 23:21:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com