Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้สำหรับ FC ฮั่น และบรรดาเมีย...สวย รวย ฮา โหด หื่น เฮี้ยน !!.. ติดต่อทีมงาน

คิดอยู่นาน จะตั้งกระทู้ดีไหม แบบว่า กระทู้ฮั่นเยอะมากกกกกกกกกกกกกกก
มากไปป่ะ นั่งแหงกมา 2 ชั่วโมงเต็มๆ ตาลายไปหมด ฮ่าๆๆ

เป็นไงกันบ้าง??? สติกลับมาหรือยัง???? อย่าเศร้านานนะ เดี๋ยวโทรม คนสวยไม่ควรเครียดนาน ร้องไห้แต่พองามนะจ๊ะ...

อยากบอก FC ฮั่นว่า พวกคุณเจ๋งมากกกกก เริ่ดมากกกกกกกกกก เยี่ยมมากกกกกก รักพวกเธอมากกกกกกกกกกกกก จริงๆนะ.....

ตั้งแต่ดู The star / AF ไม่เคยพบเจอ FC ที่ ฮา หื่น เฮี้ยนได้ใจขนาดนี้มาก่อน และก็เพิ่งเคยเห็น FC มี FC ฮ่าๆๆๆ มันเริ่ดมากจริงๆ

ขอบคุณเมียๆๆทุกตำแหน่ง...ปรบมือดังๆให้กับความเรื่ดของพวกเธอ ณ จุดนี้ อยากจะเข้าไปในสภา
บอก สส. สว. ว่าให้มาศึกษาดูงานกับ FC ฮั่น และเมียฮั่น เพื่อทำเรื่องการปรองดอง ฮ่าๆๆๆๆ (เสี่ยงคุกมากมุขนี้) หยอกเย้า

ขอบคุณเป็นพิเศษ คือ คุณ Sykk4o (น้องทราย) คุณคือสีสันของเดอะสตาร์ 8 คุณทำให้พวกเรา มีความสุข อารมณ์ดี
ในยามที่เครียดสุด กระทู้ของคุณก็ยังทำให้พวกเราหัวเราะได้ โอ้ยย ฉันบรรยายไม่หมด...ฉันรู้แต่ว่า ฉันรักเธอนะน้องทราย
เธอคือ สะใภ้หมายเลข 1 ของตระกูลภัทรมานพ....

ขอบคุณพี่แอนนา...คนที่คอยบอกเล่าเรื่องราวของฮั่น ผ่านการบรรยาย ผ่านรูปภาพ และผ่าน OPV
พี่แอนนาทำให้คนชื่อฮั่นมีตัวตน มีคนรักมากขึ้น ขอบคุณในสิ่งที่พี่ทำเพื่อฮั่นนะคะ

ขอบคุณ FC ต่างประเทศที่รักฮั่น ส่งกำลังทรัพย์มาช่วยโหวตฮั่น ซึ้งใจมากกกกกกับความตั้งใจ และหวังดีต่อฮั่น พวกคุณเยี่ยมมากกก

ขอบคุณ FC น้องแกงส้ม ที่คอยเชียร์ โหวต ปกป้อง เข้าใจ และเป็นกำลังใจให้กันมาตลอด
ระหว่างพี่ฮั่น กับ น้องชายแกงส้ม ไม่อธิบายอะไรแล้ว ภาพการร้องไห้ในวันที่พี่ชายไม่ได้ไปต่อ..คือคำตอบที่ดีที่สุด

ขอบคุณ FC น้องโดมด้วยค่ะ ที่คุณเอ็นดูฮั่น เหมือนที่โดมก็รักพี่ฮั่น เป็นกำลังใจให้กันแบบนี้ไปนานๆนะคะ
ขอบคุณ FC ทุกบ้าน ที่ชื่นชอบฮั่น บางคนหันมาสนใจ หันมาโหวต หวังว่าคงเข้าใจในความหื่นและไม่ถือสาพวกเรานะ ฮ่าๆๆๆ

ดีใจที่ได้รักฮั่น เชียร์ฮัน เป็น FC ฮั่นอย่างออกนอกหน้า และได้รู้จักทุกคนค่ะ.. smile

จาก รปภ.ศูนย์ปฏิบัติการเชียร์และโหวตอย่างแข็งแรงแห่งชาติ (ศช.ขช.)

จากคุณ : m_kitty
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 55 01:16:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com