Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมรู้ว่าผมร้องเพลงไม่เพราะ แต่ผมจะเต้นให้ทุกคนดูเป็นครั้งสุดท้าย ติดต่อทีมงาน

ได้ยินแค่นี่แหละ  น้ำตาร่วงพรู อีกครั้ง  คราวนี้ไหลไม่หยุดเลยทีเดียว

รักหมีฮั่น หน่อยได้ไม๊คะ  คนที่คอยซ้ำเติมเค้า  

น้องไม่ได้ขอไรมาก  ขอแค่ฟังเค้าร้องเพลง  ดูความสามารถของเค้าบ้าง

ให้กำลังใจเค้า  สุดท้าย  ฮั่นก็บอกว่า  ผมรักทุกคนครับ

>>> ไม่มีไรหรอกค่ะ แค่อยากระบาย  เมื่อคืนนอนไม่หลับ หลังดูรายการจบ

นอน ๆ อยู่  ก็คิดว่า แล้ว จะดูเดลี่ทำไมอ่ะ  เสาร์ อาทิด ล่ะ  

( แต่ก็ยังดี ดูบอย ปะเกรียน แฝดผู้พี่ของฮั่น ไปพลาง ๆ ก่อน )

อีกไม่นาน บอร์ดนี้ก็จะปิดตัวละ  รายการนี้จะจบแล้ว

คนแก่ ๆ อย่างเรา จะไปตามเรื่องราว น้องหมี จากที่ไหน

จะไปตามกรี๊ด ๆ ให้กำลังใจ เหมือน แฟนคลับ หรือ เมีย ๆ ของน้องก็ไม่ได้

หน้าที่และวัยไม่อำนวย  เฮ้อ .....

แฟนคลับฮั่นคะ  เมียฮั่นคะ  ขอไรซักอย่างนะคะ

มีข่าวไร มีกิจกรรมอะไร ช่วยจิ้มหลังไมค์ ตามด้วยนะคะ

ขอร้อง !!!!! ละค่ะ  ตามด้วยนะ  

ฮั่น คือ คนแรกจริง ๆ ที่ลงทุนความรักมากมายขนาดนี้

คงเป็นเพราะ เราโหยหาความรักจากครอบครัวเหมือนกันมั๊ง

ดีใจที่ น้องได้กอด พ่อ แม่ พร้อม ๆ กันอย่างนี้  อิจฉาค่ะ

>>>> รู้สึกจะยาวไปแล้วเนอะ  ขอบคุณนะคะ  แฟนคลับและเมีย ๆ ทุกท่านที่

รักน้อง  เอาใจใส่น้อง  <<<<  ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : เฮวอน
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 55 09:34:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com