Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[สงสัยว่า ณ ตอนนี้???? ]... ฮั่นรู้กระแส "ฮั่นส้ม" "แกงฮั่น" "พี่2น้อง8" รึยังคะ??? อยากรู้ว่าฮั่นจะยิ้มกว้างแค่ไหน? 55 ติดต่อทีมงาน

ตามประสาแนวคนชอบจิ้นแบบอิชั้นนะคะ   ถึงแม้ว่าอิชั้นจะ ถนัด จิ้น ญ-ช   พี่แกงน้องยิ้ม พ่อสามารถแม่สายหยุด อะไรแบบนี้ก็เถอะ ช่วงหลังๆมานี้แอบเบี่ยงเบนรู้สึกตัวเองใจสั่นๆ กับ ญ-ญ ด้วยกับ พี่หยุดน้องยิ้ม

แต่พอ หญิง ออกบ้านไปซะเกลี้ยง ไม่มีอะไรจิ้นก็เข้าไปแอบอ่านกระทู้ ฮั่นส้ม   แกงฮั่น  อิชั้นก็รู้สึกว่า จะหวั่นไหวไปด้วยแล้วเนี่ย ฮ่าๆๆ  รู้สึกว่า ช-ช ก็เป็นอะไรที่น่ารักดีนะ  ไม่รู้เพราะ ฮั่นนิสัยน่ารักเหมือนเด็ก รึเพราะแกงจะเป็นเด็กแต่นิสัยผู้ใหญ่  ดูมันคอนทราสสส แต่ลงตัวดีๆ

เลยเริ่มอยากรู้แล้วว่า.... เอาเป็นว่า อิชั้น คิดเองเออเองไปแล้วว่า ต้องรู้แล้วแน่ๆ ฮั่นจะรู้สึกยังไงนะ?   ที่มีคนจิ้นเยอะขนาดนี้  เพราะเมื่อครั้งพี่หยุดน้องยิ้ม โดนถามรู้สึกจะไม่ ปฏิเสธอะไรเล๊ยยยยย  หนูสองคนรักกันค่ะ อะไรหยั่งงี้ แถมยังเพิ่มทวิต ความฟิน ให้แฟนๆ จุกอกตายอีก

ปล.  บางทีอาทิตย์นี้ เราอาจจะได้เห็นคู่จิ้นลึกลับใหม่ที่แอบแฝง มานานอย่าง "โดมแกง" ก็ได้นะคะ เพราะที่ผ่านมาโดนกระแส "ฮั่นส้ม" "ฮั่นโดม" กลบหมด 5555555555555555

นี่คิดเพ้ออะไร วะเนี่ยเรา?? ฮี่ๆๆๆ   (ใกล้จะออกนอกบ้านแล้ว นักจิ้นต้องเริ่มเตรียมต่อมจิ้นแล้วหล่ะ!! อิอิ)

จากคุณ : Fairy_Engine
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 55 12:28:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com