Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K -POP]ในความคิดคุณคิดว่าสมาชิกแต่ละคนมีความนิยมอยู่อันดับที่เท่าไหร่ของวง ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อเลยนะคับ เอาเป็นอันดับเลย เพราะผมต้องเอาไปทำรายงานครับ
ขอเฉพาะวงที่บอกมาข้างล่างนี้นะคับ
1 SNSD
2 SJ
3 2NE1
4 SHINEE
5 AFTER SCHOOL
6 4 MINUTES
7 BIG BANG
8 2PM
9 2AM
10 T-ARA
11 MISS A
12 WONDER GIRLS
13 F(X)
14 SISTAR
15 KARA
16 BEAST
18 MBLAQ
19 CNBLUE
20 FT ISLAND
เอาในความคิดของคุณนะคับ และก็อย่าดราม่ากันนะคับ ผมทำสำรวจเพื่อไปใช้ในรายงานที่โรงเรียนของผม ขอบคุณครับ

จากคุณ : จิ๊กซอว์สีรุ้ง
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 55 13:19:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com