Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขออีกสักกระทู้ให้"ฮั่น"จากคนที่เชียร์แกงส้มค่ะ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องขอแสดงความเสียใจกับฮั่นและแฟนคลับฮั่นทุกคนนะคะ

สำหรับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นเมื่อคืนวานมันทำให้ดิฉันน้ำตาไหลให้ผู้ชายที่ชื่อฮั่นค่ะ
คำพูดทุกคำพูดของฮั่นดิฉันรู้สึกได้ว่ามันออกมาจากหัวใจของเค้าจริงๆ
ยอมรับเลยค่ะว่าตอนแรกตอนประกาศ 8 คนสุดท้ายยังไม่พอใจกรรมการเลยว่าเอาผู้ชายคนนี้มาทำไม ร้องก็ไม่เพราะ เต้นได้อย่างเดียว
แต่พอฮั่นได้ขึ้นแสดงในแต่ละวีคดิฉันก็เห็นถึงความพัฒนา ความตั้งใจ ความทุ่มเทและสิ่งต่างๆในตัวเค้า
ลองเปิดใจจนดิฉันก็เริ่มรักผู้ชายคนนี้เหมือนกัน จนถึงวันเสาร์ที่ผ่านมาฮั่นได้ทำมินิคอนเสิร์ทออกมาได้ดีมากๆ มากกว่าที่คิดไว้เยอะ
ใครบอกฮั่นพูดไม่รู้เรื่อง...ไม่จริงเลย เนื้อหาในการพูดของฮั่นดีมากๆ และที่สำคัญฮั่นพูดออกมาจากใจ

การที่ฮั่นได้จากไปจากเวทีเดอะสตาร์ ฮั่นไม่ต้องเสียใจนะคะ อย่างที่พี่ม้าเคยพูดไว้ว่า"ทุกอย่างมันมีวาระของมัน"
แล้วมันก็ถึงวาระของฮั่นแล้ว ฮั่นออกจากการแข่งขันได้อย่างสง่างามมาก ดิฉันชอบคุณมากนะคะ
ขอบคุณฮั่นมากนะคะที่เข้ามาแข่งขันในรายการนี้ ทำให้พวกเราได้รู้จักคนอย่างคุณ
ฮั่นเคยขอบคุณพวกเราที่ทำให้ฮั่นได้รู้จักความสุขที่แท้จริง เราก็ต้องขอบคุณฮั่นเหมือนกันค่ะที่ทำให้เรามีความสุขได้มากขนาดนี้
ขอบคุณทุกสิ่งทุกอย่างที่ทำให้เราได้รู้จักผู้ชายที่ชื่อฮั่น โชคดีนะคะ อนาคตของฮั่นต้องอีกยาวไกลแน่นอน

ปล.แกงส้มคงเหงาเนอะไม่มีพี่ฮั่นอยู่ในบ้านแล้ว ร้องไห้เป็นเด็กเชียวแต่ไม่เป็นไรเดี๋ยวก็ได้เจอกันแล้ว วันจันทร์คงต้องซ้อมคอนเสิร์ทด้วยกันแหละ :)

จากคุณ : ตั้งยากจนรากงอก
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 55 13:53:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com