Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ ใครอยากเขียนความรู้สึกอะไรถึงฮั่นหรือให้กำลังใจ เข้ามากันค่ะ จะรวบรวมให้ฮั่นได้อ่านค่ะ ++{แตกประเด็นจาก C11995445} ติดต่อทีมงาน

++ ใครอยากเขียนความรู้สึกอะไรถึงฮั่นหรือให้กำลังใจ เข้ามากันค่ะ จะรวบรวมให้ฮั่นได้อ่านค่ะ ++    
กระทู้เล่าเรื่องของวันนี้ขอยกยอดไปพรุ่งนี้นะคะ ไร้เรี่ยวแรงมากจริง ๆ ร้องไห้ไปถ่ายรูปไป
T T วันนี้เป็นวันที่ถ่ายรูปแทบทุกฉาก

อยากรวบรวมคำพูดความรู้สีกของทุกคนไปให้น้องฮั่นได้อ่านค่ะ
ใครอยากเขียนอะไรถึงน้อง มาเขียนบรรยายความรู้สึกถึงน้องกันค่ะ
เด๋วเราขออนุญาตรวบรวมไปให้น้องฮั่นได้อ่านค่ะ

วันนี้ได้เห็นอะไรหลายอย่าง
ผู้ชายคนนี้ที่ชื่อฮั่น อยู่ในใจหลาย ๆ คนจริง ๆ
ภาพความประทับใจของครอบครัวที่น้องเคยอยากกอดกันสามคน

วันนี้เราจะเอามาลงแบบละเอียดให้ทุกคนได้เห็นนะคะ T T

จากคุณ : AnnaBell Marianne
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 55 16:48:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com