Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ขอบคุณฮั่น มาขอบคุณฮั่นกันเถอะ ติดต่อทีมงาน

เรามาขอบคุณฮั่นมั่งดีกว่า  เมื่อคืนฮั่นกล่าวขอบคุณพวกเราที่ทำให้เขาได้เดินมาไกลขนาดนี้    เราเองก็อยากขอบคุณฮั่นบ้างเหมือนกัน

ขอบคุณนะค่ะสำหรับความตั้งใจ ความมุ่งมั่น และความพยามทุกๆวินาที ที่อยู่ในบ้าน

เพื่อใครละ  ,?

เพื่อพวกเราทุกคน ทั้งที่เป็น FC และไม่ใช่ FC  ฮั่นเป็นคนย้ำคิดย้ำทำเสมอว่า จะทำยังไงให้คนดูเอ็นจอยส์ไปกับฮั่น ทั้งในฮอล และ ทางบ้าน  

ทุกครั้งที่ฟังสัมภาษณ์ โจทย์ไหนรุ้ว่ามันยากสำหรับตัวเอง ฮั่นจะเเบบว่า เครียดมาก ทำไมทำไม่ได้วะ โน้นนี้นั้น  อยากทำให้มันดีอะ อยากทำให้มันออกมีดี ก็รู้ว่าร้องไม่เก่ง แต่ก็จะทำให้มันได้ ตามความสามารถที่ตนเองมีอยู่ในตัว

เราไม่แปลกใจหรอกว่า ทำไมเวลาฮั่นอยู่บนเวทีแล้ว ฮั่นเอาคนดูอยู่ทุกอาทิตย์ บางโจทย์ พวกเราแทบนึกไม่ออกว่ามันจะเป็นอย่างไร อย่างเพลงร็อค จะทำได้ไหม ผู้ชายที่ดูสุภาพอ่อนโยน น่ารัก  มันจะทำได้ไหม เพราะร๊อคมันต้องดิบ มันต้องบ้าอะ แล้วผลปรากฏว่าคุณใส่เติมแบบไม่หยั่ง  ฮั่นทุ่มเท่มากกกกก แหมแต่ละครเวที ซี่งมันอาจจะไม่ได้เพอเฟค แต่ความรู้สึกพวกเรากลับรับได้เต็มๆ

พอมาถึงมินิคอนเสิร์ต มันเซอร์ไพส์มาก คาดไม่ถึงว่าคุณจะทำได้ขนาดนี้ ขอบคุณมากที่คุณไม่ทำให้พวกเราผิดหวัง ขอบคุณมากจริงๆ

สุดท้าย ขอให้รักษามาตราฐานที่ดีของตัวเองเอาไว้นะค่ะ แล้วพัฒนาตัวเองต่อไป เชื่อว่าคุณทำได้ ผู้ชายคนนี้เหมือนจะทำไม่ได้ แต่สุดท้ายทำได้ทุกอย่าง และทำได้ดีด้วย

ขอบคุณที่มอบความสุขให้เรา ติดตามผลงานต่อไปค่ะฮั่น สู้ๆ

แก้ไขเมื่อ 24 เม.ย. 55 00:00:00

จากคุณ : NaNnY SK
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 55 21:02:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com