Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บทความจากบทเพลงที่ฮั่นร้องในรายการเดอะสตาร์ 8.... ติดต่อทีมงาน

วันนี้ตื่นมาเริ่มทำใจได้บ้างแล้วเพราะเห็นหมีมีความสุข
แต่ก็ขอเวิ่นเว้อบ้างอะไรบ้างนะค่ะ จากการรวมเอาเพลง
ที่ฮั่นร้องในรายการเดอะสตาร์ 8 มาแต่งเป็นบทความค่ะ
(เรียกว่าบทความได้หรือเปล่าไม่รู้ 55 อิอิ)

-- เมื่อแรกเจอกับเธอเหมือนถูกต้องมนต์สะกด

ท่าเต้นอันแข็งแรงส์ของเธอทำให้ จังหวะหัวใจ ของฉันเต้นผิดเพี้ยน

ถูกกระชากลากตกหลุม(รัก)ดำ (Black Hole) ไร้ซึ้งเรี่ยวแรงใดๆ

จะปีนป่ายขึ้นจากหลุมรักนี้ได้ ประมาณนี้หรือเปล่า ทำนองนี้หรือเปล่า

ที่เค้าเรียกว่ารัก รู้ไหมค่ะ พ่อเอวหวาน รักคุณยิ่งกว่าใคร

เธอทำให้ฉันเพ้อเจ้อจน อยากถูกเธอเรียกว่าแฟน

ฉันไม่ได้เป็นคนใจง่ายน่ะจะบอกให้คนผีทะเล ก็เพราะตั้งแต่

เกิดมาไม่เคยมีใครมารักและไม่เคยรักใคร จะเสี่ยงจะ เสียมั้ย! ไม่รู้

รู้แต่ว่าตอนนี้ เก๊าท์รักตัวเองง่ะ อิสริยะ นี่คือเรื่องจริงที่ไม่กลัว

เมื่อเธอถามว่า คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง ขอตอบว่า 1234 (ครั้ง) I LOVE

YOU  6789 (ครั้ง)  I LOVE YOU โอ้วเย้...

ถึงแม้จะ สลัด สะบัด สะบอม แค่ไหน ฉันก็จะจิ๊จ๊ะกับเธอแบบนี้ตลอดไป

นะคนดี....     อย่าน้อยใจว่าตัวเองเป็นคนไม่เอาถ่าน

ฮั่นทั้งฮอตทั้งฮาร์ทเกินกว่าใคร อยากขอบคุณกับสิ่งที่เธอได้ทำให้

ขอบคุณยังน้อยไปจริงๆ

--- จากเมียคิวที่ 202 ค่ะ อิอิ เพื่อความบันเทิงคร๊าาา --

แก้ไขเมื่อ 25 เม.ย. 55 00:30:27

แก้ไขเมื่อ 25 เม.ย. 55 00:24:47

จากคุณ : Tears with Love
เขียนเมื่อ : 25 เม.ย. 55 00:01:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com