Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โดมบอกกับฮั่นว่า "มีคนเค้าคิดถึงนะ" เเละ ฮัทบอกกับเเกงส้มว่า "มีคนเขาคิดถึง" หมายถึงใครเหรอ????? ติดต่อทีมงาน

อะไรเหรอออออออ ใครเหรออออออออออออ
ใครคิดถึงใคร โอ๊ยยยยยยยยย ฟินอ่ะะะะะะะะะะะะะะะะะะ
เเต่โดมอ่ะอยู่กับเเกงส้มเเค่ 2 คน บอกฮั่นเเบบนั้น มันก็มีเเค่คนเดียวเเหละนะ ที่เค้าบ่นคิดถึงจนโดมต้องเอามาบอกต่อ อัยย่ะะะะะะะะะ

ปล. วันนี้มีช็อตฟินไรบ้าง มาช่วยเก็บตกกันหน่อยสิ เรากลัวเราพลาด อิอิ  ตอนเเรกเห็นโดมนั่งคั่นพี่น้อง เเต่เงยหน้ามาอีกที ฮั่นมาอยู่ตรงกลางตอนไหน อัยย่ะ ฟินนนนนนนนน เเต่วันนี้เราไม่ค่อยมีสติเท่าไหร่ตอนดูเดลี่อ่ะ มัวเเต่ตื่นเต้นกับเพลง บิด ที่เพิ่งได้ฟัง อร๊ายยยย ฟังเเล้วอยากไปผับ เต้นให้เป็นไส้เลื่อนไปข้าง เพลงมันส์อย่างเเรง เเต่เพลงเเรกในชีวิตเอาซะเทคโนเลยนะ เค้ารู้นะว่าเทคโนเอามากลบเกลื่อนเสียงฮั่นมัน 55555555555 เอาน่า เพลงหน้าน่าจะโชว์เสียงได้มากกว่านี้ เพราะฮั่นสัญญาเเล้วว่าจะพัฒนาเรื่องเสียงให้มากๆๆ เราเชื่อใจฮั่นสุดๆ เพลงนี้ถือว่าโอเคเลยเเหละ ชอบนะ เพราะมันมันส์ใช้ได้เลย ยิ่งถ้าได้ดูโชว์ด้วยคงมันส์เเน่ๆ รอวันอาทิตย์ไม่ไหวเเล้วววววววว

ปล2. ฟังของน้องๆทุกคนเเล้ว ชอบเพลง โดม กับเเกงส้มสุดละอ่ะ สมละเปน 2 คนสุดท้าย เพลงที่ได้ค่อนข้างโอกว่าคนอื่นเลย (ความเห็นส่วนตัวนะ)

แก้ไขเมื่อ 26 เม.ย. 55 21:06:56

จากคุณ : ในภวังค์
เขียนเมื่อ : 26 เม.ย. 55 21:04:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com