Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

... "ฮั่น-แกงส้ม'' Love once and forever ... ติดต่อทีมงาน

มาอีกแล้ว 555555 อย่าเพิ่งเบื่อเราน้า อีกไม่กี่วันก็คงไม่ได้ทำวอลเปเปอร์แล้ว TT ต้องไปเรียนแบบโหดเว่อร์ -_- แต่จะยังเข้าบอร์ดทุกวันค่ะ ^ ^

รอบนี้มาสองแนวสองสไตล์ แต่เป็นพี่สองน้องแปดทั้งคู่
ตอนแรกก็ไม่ได้จะทำคู่หรอกค่ะ แต่นั่งดูกระทู้และโอพีวีแล้วมันอินมาก รักคู่นี้ที่สุดเลย

คือเราเป็นคนไม่ชอบจิ้นนะ แบบเฉยๆกับเรื่องพวกนี้ คู่นี้เป็นคู่แรกที่เราชอบเลยก็ว่าได้ แต่ก็ไม่ถึงขั้นจิ้นอยู่ดี
ยังไงไม่รู้อ่ะ ยิ่งดูยิ่งฟิน งงเหมือนกัน ฟินจนน้ำตาไหลเลยวันนี้55555 ชอบอ่ะ พี่หมีกับน้องแกงอยู่ด้วยแล้วมันมีอะไรบางอย่างที่ทำให้เราอยากกริ๊ด
ใครเข้าใจอาการเราบอกด้วยยยยย 5555555555

ตัวแรกเป็นหวานๆใสๆ คือรูปหมีกับสาวมันเยอะไปนะ หมั่นไส้ ยิ่งวันนี้ยิ่งจิ๊ด(อาจฟังดูงี่เง่าแต่มันรู้สึกจริงๆค่ะ ขอโทษนะคะ TT)
จับยัดดง(กุหลาบ)กับแกงส้มสองคนซะเลย หึหึ สะใจเล็กๆ555(บ้าไปละ)
FULL-VER http://i1.imgur.com/j17JD.jpg ลบเลข 1 หลัง i ตัวแรกออกนะคะ

จากคุณ : น้ำผึ้งเดือนสิบเอ็ด
เขียนเมื่อ : 26 เม.ย. 55 23:36:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com