Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6:{{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}}#233 ชาวคลับสุขสันต์ นั่งนับวันเจอน้องเต้าหู้ เอ้ย! น้องโทฟู่คนสวย :){แตกประเด็นจาก C11982163} ติดต่อทีมงาน

รักคุณรักคุณ สวัสดีรอบคลับ คลับที่ 233 ค่ะ รักคุณรักคุณ

คลับที่แล้วบีมเวิ่นนอกเรื่องไปเยอะ ต้องขออภัยจริงๆนะคะ ลูกสาว
แต่ไม่เข็ดค่ะ คลับนี้บีมก็จะเวิ่นต่อ .. หึหึ (ถ้าไม่มีใครถีบบีมออกซะก่อนนะคะ ฮ่าๆ)

หลังจากที่พี่ชัดมาโพสท์ข่าวดี ว่าเกรซกำลังจะมีงานละครเรื่องใหม่
ซึ่งก็คือละครรีเมค "เจ้าแม่จำเป็น" ที่งานนี้มีพี่ป้องและยิปซีเป็นคู่พระ-นาง
ประกบด้วยน้องสาวคนสวยของเราที่งานนี้มาคู่กับพี่แฟร์สุดหล่อไม่แพ้กัน ^^
กับบทบาทของ "โทฟู่" สาวน้อยน่ารัก ฉลาด เรียนเก่ง .. สมกับตัวเกรซจริงๆ

โดยจะมีการฟิตติ้งกันในวันที่ 4 พ.ค. 2555
และจะมีการบวงสรวงกันในวันที่ 19 พ.ค. 2555 นี้ค่ะ

ใครที่ว่างและสะดวกพอ ก็อย่าลืมไปให้กำลังใจสาวเต้าหู้ คนน่ารักคนนี้ด้วยนะคะ
บีมเองก็ฝากพี่ๆแถวนี้ที่มีโอกาสได้ไป ไปกอดน้องมาฝากบีมด้วยนะคะ ^^

ตอนนี้อากาศก็ร้อนแสนร้อน ร้อนจนตัวแทบละลายไปกับเปลวแดด
ยังไงก็อย่าลืมรักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ กายร้อน..ใจอย่าร้อนตามน้าาา

ด้วยรักและน้ำเต้าหู้ (?)
GraeClub

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 55 10:48:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com