Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนชื่อ“ฮั่น” ฝากจากใจ น้องชายผม ติดต่อทีมงาน

คนชื่อ“ฮั่น” ฝากจากใจ น้องชายผม

ผมฮั่นครับ เหล่าแฟนคลับ คงจำได้
รักผมไว้ นานนาน อย่าพาลหนี
แม้ว่าผม ได้ที่สาม (ก็) ถือว่าดี
เดอะสตาร์ ปีนี้ (มี) ดีทุกคน

ผมอยากฝาก น้องชายผม โดมกับแกง
ทั้งสองแรง แกงไม่กลัว โดมไม่ถอย
เพื่อแฟนคลับ ของทั้งสอง ที่รอคอย
แม้เหนื่อยหน่อย น้องก็ยัง ตั้งใจทำ

โดมโดดเด่น มีพลัง ด้านการร้อง
แกงส้มก้อง แรปโย่ว โชว์ฮิปฮอป
หรือจะฟัง การร้อง ด้านเพลงป๊อป
น้องจะมอบ ความสุข ให้ทุกคน

วันเสาร์นี้ ร่วมกันเชียร์ ร่วมกันโดด
ร่วมกันโหวต ให้ทั้งสอง ถึงฝั่งฝัน
ใครจะได้ เดอะสตาร์ ท้าความมัน
ใจผมนั้น ช่วยเชียร์น้อง ทั้งสองคน

พี่ฮั่นให้ กำลังใจ น้องทั้งสอง
พี่จะช่วย ส่งน้องน้อง ถึงจุดหมาย
พี่..พี่ใหญ่ พี่เป็นกลาง (หัว) ใจจะวาย
เลือก (เชียร์) ไม่ได้ เพราะเป็นน้อง ทั้งสองคน

ขอบคุณเจ้าของภาพทุกท่านค่ะ

จากคุณ : reefer06
เขียนเมื่อ : 28 เม.ย. 55 10:30:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com