Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<อย่ามัวแต่ตื่นเต้นกับเดลี่เมื่อวานมากเกินไป>>> ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้เข้าบอร์ดมามีแต่กระทู้ฟินสุดรักสุดเลิฟพี่ๆ น้องๆ หมอลงหมอลำ เต็มไปหมดเลยค่ะ  และยังมีทู้สารภาพรักอีกนับไม่ถ้วน

แต่คืนนี้เป็นคืนที่สำคัญของน้อง 2 คนที่เหลือนะคะ  

กลัวว่าทุกคนจะลืมภารกิจหลักน่ะค่ะ  เลยเข้ามาตั้งกระทู้เผื่อจะได้ไหวตัวทัน ว่าอย่ามัวแต่ฟินจนลืมโหวตนะค๊าาาาทุกคน  

รักโดม เชียร์โดม  โหวตโดม
รักแกงส้ม  เชียร์แกงส้ม  โหวตแกงส้ม

คืนสำคัญคืนนี้อาจมีเวลาไม่พอที่จะทำให้น้องในดวงใจของทุกคนได้สมหวังก็ได้นะคะ เพราะฉะนั้นอย่าลืมโหวตค่าาาาาา

รักทุกคน

ไม่มีรูปสวยของเจ้า 2 คนนี้อ่ะค่ะ  เอารูปนี้ไปดูแทนนะ แอบมีฮั่นนิดนึง อิอิ

จากคุณ : เรียกฉันว่าจุดจุดจุด
เขียนเมื่อ : 28 เม.ย. 55 13:41:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com