Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บรรยากาศตอน ฮั่น มาซุ้มครับ ติดต่อทีมงาน

(บางข้อความไม่ได้มีเจตนา ดูหมิ่น หรือ อะไรกับศิลปินท่านอื่นนะครับ
มาจากความรู้สึกของตนเองเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่าน)

บรรยากาศการตอนฮั่น ออกมา มันคือ ดารา ครับ
คนอื่น ๆ เท่าที่ มีประสบการณ์สามารถยืนถ่ายรูปได้ เพราะไปถ่ายมาแล้ว
และพูดคุยได้ แต่ตรงกันข้ามกันนาย ฮั่น คนนี้ คือ ตั้งแต่
เดินมา ต้องคอยมีคนยืนคุม และ กระโกนว่า อย่าดันเข้ามาครับ
เว้นช่องว่างหน่อยครับ น้องคือดารา ศิลปิน เป็นที่เรียบร้อยแล้ว
น้องมาถึง ตอนแรกจะให้ถ่ายรูป แต่ดูจากสถานการณ์ตัดสินใจ
น้องกลับไปเถอะ คุมคนไม่อยู่แล้วจริง ๆ
น้องมาถึงซู้ม พูดขอบคุณ บรรยากาศน่ารักมาก
น้องไม่ยอมโชว์เพลงบิด เพราะน้องบอกรอดูพรุ่งนี้
พี่กุ้งเต้น เลยบูมฮั่น ซะเล็กน้อย มันส์ครับ สนุกครับ

ฮั่นน่ารักมากครับ ขอบคุณตลอด หน้าน้องมีความสุขมากกกกก

บรรยากาศคุณแม่เป็นกันเอง เอามาก ๆ ครับ
รักทั้งแม่และลูกมาก ๆ รักครับ รักมาก ๆ รูปจากกล้องโอมเองครับ
อัพลง IG แล้วคงจะเห็นกันแล้ว อิอิ

เล่าต่อนะครับ บรรยากาศภายในงานนะครับ
น้่อง ๆ ร่วมกันทำ บอร์ด เพื่อให้น้องมายืนถ่ายรูป
แต่ต้อง มูฟไปครับ น้องดังมากจริง ๆ ครับ

บรรยากาศเต็มไปด้วยความอบอุ่น การพูดคุยกับหมีฮั่นก็ไม่มีอะไรมากครับ
เพราะเยอะเหลือเกิน แต่ที่ดีใจคือ เอาของที่ตั้งใจทำให้หมีจนได้ครับ
หมีตอบกลับมาว่า เดี๋ยวจะฝากไว้ที่แม่นะครับ ข้อความนี้่ จาก หนู นะครับ เล่ามาให้ฟัง เผอิญทำมาแล้ว เลยเอาไปให้ 555+

สรุป น้องน่ารักมาก น้องผอมแล้วดูดีมาก ตัวไม่ใหญ่นะจ้า หุ่นกำลังดี
แขนสวยงาม ขาแน่นมาก เอว เป็นเอว แผ่นหลังกล้ามเป็นมัด ๆ
น้องเนื้อแน่นจริง ๆ คอนเฟิร์ม น้องไม่อ้วนแล้ว ทุกอย่างกลายเป็น
กล้ามเนื้อไปแล้ว น้องเลยกลายเป็นคนที่หุ่นดี ดูแล้วสมาร์ทมากครับ

จากคุณ : igooglelovedong
เขียนเมื่อ : 28 เม.ย. 55 23:20:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com