Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.....ขอคลิปเต้นขั้นเทพ ที่คุณประทับใจchoreographyที่สุดค่ะ จะไทย เทศ เกาหลี ยุ่น จัดมาให้หมดค่ะ..... ติดต่อทีมงาน

ขอคลิปที่คุณคิดว่า โอ้คิดท่านี้กันได้ยังไง
ถ้าเต้นตามได้ ต้องเท่มากแน่นอน

หรือ

โอ้ ทีมนี้เต้นตามกันได้เป๊ะมาก ไลน์เต้นสวยเหมือนต้นแบบมาก
(cover dance)

ไม่จำเป็นต้องเป็นศิลปินก็ได้นะคะ เน้นเรื่องเต้น ท่าเต้นแจ่ม เป็นหลักค่ะ
จะไทย เทศ เกาหลี ยุ่น ได้หมดเลยนะคะ

ปล.ถ้าลงศิลปินเกาหลี ขอคลิปซ้อมเต้นนะคะ อยากเห็นไลน์การเต้นค่ะ

ตัวอย่างคลิปนะคะ ไม่มีอะไรมาก จขกท. ชอบท่าเต้นเพลงนี้ของ2pmที่สุด

จากคุณ : SIWAP
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 55 08:37:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com