Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตั้งเเต่เมื่อวาน จนถึงวันนี้ เราว่าเเกงส้มหน้าเด็กลงอ่ะ ใครคิดเหมือนกันบ้าง? มีรูปยืนยัน ติดต่อทีมงาน

ปกติบนเวทีวีคก่อนๆ เรามองเเกงส้มทีไร รู้สึกเเกงส้มดูจะเหมือนผู้ใหญ่ๆหน่อย มีมุมเเบบขรึมๆเจ้าชายๆไรงี้ หน้าตาก็นะ....ไม่ได้ดูว่าหน้าเด็กอ่ะ ยิ่งตอนอยู่ในบ้าน พี่ฮั่นยังหน้าเด็กกว่าเยอะ (ยกเว้นฮั่นบนเวที เซ็ตผม เเต่งหน้าจะหน้าเเก่สมอายุมัน 555555)

เเต่เมื่อวานมินิคอน เราดูเเกงส้ม เห็นหน้าตาตอนร้องเพลงเริ่มเเป้นเเล้นนิดๆ หน้าตาดูเด็กน้อยมากอ่ะ ตอนเล่นมุกทำหน้าพระเอกตอนกินน้ำก็ด้วย ทำหน้าเอ๋อเหรอๆ เเล้วก็บอกว่าโอเคไหม ใช้ได้ไหมครับ ตอนนั้นหน้าดูเด็กเอ๋อมากจริงๆนะ 5555 น่าเอ็นดูอ่ะ ยังคิดอยู่เลยว่าตัดผมใหม่หรือเปล่า หรือเพราะชุดมันมีฮู้ดหน่อยๆเลยดูเด็กๆ

เเถมวันนี้เห็นรูปเเกงส้มเเล้วต๊กใจ ดูเด็กน้อยละอ่อนมากน้องเอ๋ยยยย ดูเด็ก หน้าเด็กมากกกกกกกกก เเบ๊วเชียะะะะะะะะะะะะะะ /me (ร้องเพลง) คนมีความรักมักจะดูเด็กลงไปนิดนึง...

ปล. วันนี้โหวตให้เเกงส้มกันยัง อย่าลืมโหวตให้น้องน้าาาาาาาาาาาาาาา

แก้ไขเมื่อ 29 เม.ย. 55 11:22:06

จากคุณ : ในภวังค์
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 55 11:21:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com