Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[NEWS] “เชียร์” ออกปากปลื้ม “ฮั่น” วอนแฟนคลับอย่าแอนตี้ ติดต่อทีมงาน

อิอิ เเววดังมาเเล้วฮั่นเอ๊ย ออกจากบ้านมีข่าวลงเเล้วอ่ะ ปลื้มมมมมมมมมม

ทำเอาฮือฮาหลังมีภาพถ่ายคู่ของ นางเอกสาว “เชียร์- ฑิฆัมพร ฤทธิ์ธาอภินันท์” กับหนุ่ม “ฮั่น เดอะสตาร์ 8” หลุดออกมา

ทำให้หลายคนจับตามองความสัมพันธ์ครั้งนี้ โดย “สาวเชียร์”แจงภาพถ่ายคู่ แค่ถ่ายเล่น เพราะเคยรู้จักกันมาก่อน วอนแฟนคลับอย่าแอนตี้ลั่น แถมลั่นหัวใจก็กำลังเป็นสีชมพูกำลังคบหากับหนุ่มนอกวงการแต่ยังไม่เปิดเผย

“ภาพกับฮั่น อันนี้ปลื้มส่วนตัวค่ะ เราเคยเจอมาก่อนที่จะมาประกวดเดอะสตาร์ค่ะ แล้วเราชอบคนเต้นเก่ง ฮั่นดูสูงดูดีแล้วเต้นเก่ง พอมาประกวดเราก็เห็นว่าเขาขยันก็ตามเชียร์คนนี้นะคะ น้องเขาน่ารักค่ะ อยางที่บอกว่าเป็นผู้ชายขยันเลยอยากเป็นกำลังใจในผลงานของเค้า แล้วไม่ได้เจอมานานแล้วเลยถ่ายรูปด้วยกันเท่านั้นเอง แฟนคลับอย่าเพิ่งเข้าใจผิด เราแค่เป็นเหมือนคนนึงที่เชียร์ผู้ชายคนนี้อยู่"

“ส่วนกับข่าวที่ว่ามีหนุ่มตามเฝ้าถึงสถานีช่อง7 ไม่มีใครไปนั่งเฝ้านะคะ ส่วนใหญ่จะเป็นคนติดตามมากกว่า ไม่มีใครเลย มาในช่องคงไม่ นอกช่องก็ไม่แน่(หัวเราะ) แต่ถ้าถามว่ามีหนุ่มที่คุยๆ มั้ยก็มีค่ะ ส่วนใหญ่ช่วงนี้จะมีแฮงค์เอ้าท์กับเพื่อนบ้างอาจจะเป็น ตรงนั้นค่ะ ยังไม่พร้อมขนาดนั้นเท่าที่คุยอยู่เป็นคนนอกวงการค่ะ เดี๋ยวไว้ค่อยบอกแล้วกันค่ะ ยังไม่ถึงขนาดนั้นถ้าเจอตอนนี้สถานะก็ยังเป็นเพื่อนอยู่ค่ะสนิทกันนานมาแล้ว เพราะเคยเรียนด้วยกันค่ะ"  

จากคุณ : ในภวังค์
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 55 13:12:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com