Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แชร์ประสบการณ์จากมูนสตาร์ค่ะ ติดต่อทีมงาน

แอบซุ่มมาอย่างเงียบๆเกือบสองเดือน เมื่อวานโชคดีได้บัตรจริงไปชมสดๆในสตูดิโอมูนสตาร์ ขอแชร์ความประทับใจค่ะ

เรานั่งใกล้ลำโพงเลย ระบบเสียงในสตูดีกว่าถ่ายทอดสดจริงๆค่ะ

**โชว์ของแกงส้ม**
น้องแกงร้องดี โชว์สนุก เต้นดีมากค่ะ เราดูๆแล้วยังหันไปคุยกับคุณแฟนเลย ว่าน้องแกงต้องดังแน่นอน
นี่เป็นครั้งแรกที่ได้ฟังเพลงหัวใจจะวาย คหสต. เราว่าเพลงหัวใจจะวายเพราะกว่าเพลงรักเธอ24ชม.อีกค่ะ ><

สรุปว่า ประทับใจโชว์ของน้องแกงมากๆค่ะ

**โชว์ของน้องโดม**
ตอนที่ได้ดูเดลี่ เราแอบคิดว่าโชว์ของน้องโดมจะน่าเบื่อไหม แถมน้องแกงก็ยังทำได้ดีด้วย แอบห่วงเล็กน้อย แต่พอเพลงแรกของน้องโดม ทำเราขนลุกเลยอ่ะค่ะ เพราะมาก >_<
น้องโดมทำได้ดีกว่าที่เราคิดไว้มากๆๆ เพลงที่ร้องกับน้องแก้มแบบอลังการมากค่ะ แอบหันไปมองทางกรรมการ พี่ๆเค้ายืนปรบมือให้ด้วยนะค่ะ ^_^
คือ ไม่รู้จะบรรยายยังไง มันอิ่มจริงๆค่ะ น้ำตาจะไหล

สรุปว่า ประทับใจโชว์ของน้องโดมมากกว่าที่คิดไว้ค่ะ

** ท้ายสุด ใครจะได้เป็น The Star ก็ได้ทั้งนั้น เก่งทั้งคู่ สมศักดิ์ศรีค่ะ **

ปล. แอบชอบมุขของน้องบอล น้องของโดมอ่ะค่ะ น้องเค้าทำลายที่ผมมา น้องเค้าบอกว่า เนี่ยน่ะ "ลายสเมิฟ เลิฟสมาย" ฮือฮาทั้งสตูค่ะ >_<

จากคุณ : จอมมารน้อยตัวแสบ
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 55 13:56:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com