Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้ขอยกรางวัลจอมแย่งซีนให้พี่น้อง 2 8 ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องขอแสดงความยินดีกับ โดม ด้วยค่ะ คุณเหมาะสมมากกับตำแหน่ง the star ^^

ขอเวิ่นสักหน่อยนะคะ
นั่งส่องมันแต่แกงฮั่น พยายามหาโมเม้นที่เค้าทั้งสองอยู่ด้วยกัน แม้แต่เฉียดๆกัน หันหน้ามองกัน เดินไปใกล้ๆกัน จะบอกว่านั่งดูคอนอยู่บ้านยังกะเชียร์บอล นั่งพล่ามอยู่คนเดียว แบบน้องแกงเดินไปหาพี่ฮั่นสิๆๆๆๆ พี่ฮั่นมายืนใกล้ๆน้องแกงสิๆๆๆ พอเข้ามาใกล้กันหน่อยเท่านั้นละ ก็กรี้ดๆๆๆ อยู่คนเดียว แต่วันนี้พี่น้องพาฟินมากค่ะ แบบตั้งแต่โน่ริทชงละ อะไรจะพร้อมใจกันเขินขนาดนั้นนนนน พอร้องเมดเล่ เห็นนะว่าพยายามเนียนมาอยู่ใกล้กันตลอดอ่าาาา ไวมากจริงๆ55 ซีนกอดคอออ วันนี้คนน้องออกตัวเบาๆค่ะ แต่คนพี่แบบว่าออกตัวแรงไม่แคร์สื่อเลยยย ตอนเพลงประมาณนี้รึเปล่า ฟินได้อีกก เราแอบเห็นนะว่าคนพี่ชวนคนน้องทำมือรูปหัวใจอ้ะ แบบว่ากล้องถ่ายแปปเดียว ฟินน สุดท้ายไม่มีอะไรจะฟินไปกว่าซีนประกาศผลวันนี้ แบบมาเดินออกมาก็เดินมาติดกัน น้องแกงนำ พี่ฮั่นตาม น้องแกงก็กอดกะเพื่อนๆ เราก็เห็นละว่าพี่ฮั่นเหมือนจะรอกอดใครเลย ตอนแรกก็ลีลาไปกอดพ่อน้องแกง ณ จุดนั้น คนในฮอลเริ่มกรี้ด สักพัก กล้องแพลนไปทางโดม แต่เสียงกรี้ดมาแล้ววว ไอชั้นก็นั้งลุ่นน แบบ กอดกันสิฮั่นแกงๆๆๆ พอกล้องแพลนมาอีกทีเท่านั้นละะ  โหยยยยยยยยยยย มันช่างเป็นกอดที่อบอุ่นและแนบแน่นมากกกกกกกกกกกกกกก ณ จุดนี้ ชั้นฟินและตายคาที่ 555555555

ปล รอกระทู้ยืนยันภาพและเหตุการณ์แบบเจาะลึกจากพี่แอนนาค่ะ^^
ปล2 เป็นห่วงอาการคุณเมียหลวงจริงๆค่ะ ป่านนี้จิตใจนางจะบอบช้ำขนาดไหน T^T ยังไงก็อย่าไปซ้ำเติมนางมากนะคะ

รูปภาพ เครดิต@Hunzts8_FC

จากคุณ : minnava55
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 55 00:57:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com