Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพลง++ บิด บิด บิด +++ มีอะไรจะบอกทุกคน ติดต่อทีมงาน

ผมขอบอกก่อนเลยว่าผมเป็นแฟนคลับพี่ฮั่นและผมก็เป็นผู้ชาย 100% ไม่ใช่เพศที่สามแต่อย่างใด
ไม่เคยเชียร์เดอะสตาร์คนไหนเท่าเชียร์พี่ฮั่นมาก่อน พี่เท่ห์อ่ะ สุดยอด ขนาดผมเป็นผู้ชายผมยังเชียร์พี่เลยสุดยอดเลยพี่ เอาใจผมไปเลย ผมแมนนะครับๆ

ช่วยกันโหลดด้วยครับ สำหรับผม ลองฟังหลายๆครั้งแล้วรู้สึกสนุก ขึ้นมาทันใด 555

ช่วยกันโหลดไปฟังก่อนนอนด้วยครับ(ฟังก่อนนอน จะได้หลับมั้ยเนี้ย55 งั้นเอาไว้เป็นเสียงปลุกตอนเช้าเวลาไปทำงานละกันน่าจะดีกว่า55)สนับสนุนพี่ฮั่นต่อไปกันนะครับพี่ฮั่นจะได้มีผลงานอีกหลายๆอย่างมาให้พวกเราดูกัน อยากเห็นพี่เล่นละคร อะไรประมาณนั้น ผมว่าคงแหล่มน่าดู

++++ ถ้าคุณไม่ฟังเพลงบิดพรุ่งนี้คุณจะคุยกับเค้าไม่รู้เรื่อง ++++

จากคุณ : หวัดดีครับผมชื่ออะไรหรอครับ
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 55 01:15:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com