Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แกงส้มหล่อมากกกจากใจ ตัวจริงวิ้งออร่ากระจายจริงๆค่ะ ติดต่อทีมงาน

วันนี้มีโอกาสได้ไปดูคอนเสิร์ตมาค่ะ คุ้มมากๆจริงๆ เราได้บัตร1200ได้อยู่โซนหน้าๆพอจะเห็นชัดหน่อย

เริ่มแรกแกงร้องเพลงเธอจะอยู่กับฉันตลอดไป รู้สึกไปกับแกงเลยนะว่าร้องออกมาจากหัวใจจริงๆ แกงส้มมีเสียงสั่นบ้าง เหมือนน้ำตามันจุกคอ เราแอบเห็นแกงส้มน้ำตาคลออยู่นะ

พอเริ่มร้องเพลงที่สอง รักเธอ 24 ชั่วโมง กรี้ดมากกกกกกกกก คือแกงทั้งร้องทั้งเต้น มันเป็นอะไรที่ลงตัวเลยอ่ะ โดยเฉพาะท่าสูดดมเราชอบบบมากก โอ้ยยยยบอกคำเดียวว่า น่ารักอ่า จริงๆ [ในใจแอบคิดว่าอยากให้ร้องหัวใจจะวายด้วยยยเลย น่าเสียดายที่ไม่มีTT]

ส่วนเพลงต่อมาเพลงที่แกงร้องกับแก้ม บอกได้คำเดียวว่าเพราะมากก คือคุ้มมาที่ได้มาดูโชว์นี้ ใครบอกว่าแกงส้มเสียงไม่ดี เถียงสู้ขาดใจเลยค่ะ คนในฮอลกรี้ดกันเต็ม ยกมือชูให้แกงกับพี่แก้มกับเยอะแยะเลยค่ะ พี่น้องคู่นี้เหมาะสมลงตัวเข้ากันได้เป็นอย่างดี คอนเฟิร์มมม

ต่อไปเป็นเพลงเมดเล่ อยากจะบอกความฟินมันอยู่ตรงนี้ อยากบอกว่าแกงตัวติดกับพี่ฮั่นมากไปมั้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย พอพี่ฮั่นเดินไปไหนแกงจะมองหา พอแกงไปไหนพี่ฮั่นก้มองหาแกงเหมือนกันนนนนนนนนน กรี้ดดดดดดดมาก ฟินฟินฟิน

ลืมบอกไปว่าเพลงที่ร้องกัน 4 คน แกงฮั่น โตโน่ริท ฮอลแทบแตกจริงๆค่ะ กรี้ดโคตรรรรรรรรรรรรรจริงๆ คอเราแทบแตกไปด้วย

และแล้วเราก็ขอแสดงความยินดีกับเดอะสตาร์คนใหม่คือโดมด้วยจ้า นายเก่งมากเรายอมรับเลย สู้ๆนะนายโดม

สุดท้ายยนี้อยากบอกแกงส้มว่า นายหล่อและมีออร่ามากกก ทำไมตัวจริงหล่อกว่าในทีวีเยอะมากๆๆๆๆๆๆ ขอเน้นว่ามาก เสียงที่ร้องในทีวีกับของจริง รู้สึกแบบเห้ยทำไมมันต่างจัง ของจริงเพราะกว่าเป็นเท่าตัวเลยค่ะทั้งแกงส้มและโดม อยากบอกชาวKSFCว่าช่วยสนับสนุนแกงส้มคนนี้ต่อไปนานๆนะคะ เชื่อว่าจะมีผลงานดีๆมาให้เราได้ชมกันแน่ๆๆ

ปล.เราอัดคลิปแกงส้มไว้เยอะเลยอ่า ไม่รู้ว่าจะโดนลิขสิทธิรึเปล่า ถ้าไม่โดนจะได้เอาลงให้ได้ดูกันจ้า
ปล2.รักแกงส้มมากกกกกกกกกกกกก คิดไม่ผิดที่โหวตให้นายตั้งแต่วีคแรก
ปล3.รักฮั่นส้มตลอดกาลลลลลลลลลลล กรี้ดและฟินมากๆๆๆๆในวันนี้

ถ้าอ่านกระทู้แล้วงงๆขออภัยด้วยน้า กระทู้แรกที่ตั้งเลยจ้า

จากคุณ : ALalita S.
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 55 01:56:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com