Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไม่ใช่แฟนคลับเดอะสตาร์ แต่อยากรู้ว่า ทำไมพวกคุณถึงโหวตให้ เดอะสตาร์คนที่ 8 ติดต่อทีมงาน

เมื่อคืนนั่งดูกับลูกสาวค่ะ แค่สงสัยว่า ทำไมคุณ ๆ ทั้งหลายถึงโหวตให้ น้องโดม เดอะสตาร์คนที่ 8 ทั้ง ๆ ที่

1. หุ่นไม่ดี
2. ไม่หล่อ
** ดิฉันได้ดูวันสุดท้าย แล้วคนบนเวทีเยอะมาก ๆ ดู ๆ แล้วน้องไม่มีอะไรเด่นเลย สำหรับเสียงร้อง ดิฉันว่าไม่ได้เทพอะไรมาก ก็เลยสงสัยได้รับคะแนนโหวตได้อย่างไร **

สำหรับน้องที่ได้รอง ชื่อ แกงส้ม หน้าตาดี หุ่นดี เต้นพอได้ สำหรับเสียงก็ฟังได้  คิดว่าน้องน่าจะได้ ถ้า "เดอะ สตาร์" คือ ดันคนเข้าไปเป็นศิลปิน

ดิฉันไม่รู้จริง ๆ ว่า เดอะสตาร์ นี่เขาแข่งที่เสียงใช่ไหม?  

ตั้งเพื่ออยากรู้ว่าทำไม คุณ ๆ ถึงเสียเงินโหวตให้น้องคะ อยากรู้เหตุผล ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

ปล. ลูกสาวเชียร์คนที่เต้นเก่ง ๆ ชื่อ ฮั่น(ใช่ไหม?) และผิดหวังอย่างแรง ที่รายการนี้ให้ท้ายคนอวบ ๆ เพราะดิฉันกะจะบิ้วให้ลูกสาวลดหุ่น อุตส่าห์ออกปากว่า คนอ้วน ๆ แบบนี้ไม่มีทางได้เป็นเดอะสตาร์(จริง ๆ ไม่เชียร์ใครนะคะ) เมื่อผลออก ลูกสาวตอกหน้าหงายเลยค่ะ

จากคุณ : อุ่นรัก ณ ปลายฟ้า
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 55 16:52:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com