Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนรักฮั่นคนไหนมีฝีมือเเต่งภาพบ้างคะ ช่วยมาทำ DISPLAY "บิด" เเจกคนรักฮั่นทีค่ะ ติดต่อทีมงาน

อย่างที่ได้อธิบายไปในกระทู้นี้ http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C12031679/C12031679.html เเต่มีหลายคนที่บอกว่าทำรูปไม่เป็น เราเองก็ทำไม่เป็น ทำเป็นก็ไม่ค่อยสวย เเหะๆ ใครที่เก่งโฟโต้ช็อป มาช่วยกันทำเเจกทีค่ะ พลีสสสสส จะได้เอาไปใช้กันเยอะๆนะคะ มาช่วยกันค่ะ คนละไม้ละมือนะคะ

เเละอีกอย่างนึง ช่วยกันกระจายบอกทุกคนให้ร่วมมือกันใช้ด้วยนะคะ ถ้าร่วมมือกันมากๆ มันถึงจะเห็นภาพชัดเจน เเละเป็นรูปธรรมค่ะ เพจฮั่นมีกี่เพจ ทวิตฮั่นมีกี่ทวิต ช่วยกันกระจายด้วยค่าาาา ไปเเชร์เรื่องนี้ใน DEKDEE เเละสยามโซนด้วยนะคะ ถ้าใครเป็นสมาชิก

ตัวอย่างดิสเพลย์คำว่า บิด นะคะ เครดิตคุณ ซึนเดเรกโกะ

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ค. 55 09:14:08

จากคุณ : ในภวังค์
เขียนเมื่อ : วันแรงงาน 55 09:02:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com