Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฮั่น สมาย รวมโมเมนต์เกือบหมด ติดต่อทีมงาน

เราชื่นชอบน้องสมายนะ ใครจิ้นใครคู่สมายเราชอบหมด พักหลัังมีชนกลุ่มน้อยกลุ่มหนึ่งจิ้นโมโมนต์เล็กๆ ของพี่ชาย น้องสาว คู่นี้ มีคนรวบรวมไว้ค่อนข้างละเอียดใน OPV เลยเอามาให้ชมกันค่ะ อิอิ แต่ที่เราสังเกตมามันมีมากกว่านี้อีกค่ะ อาจจะมีคนชอบเหมือนกัน ถ้าซ้ำก็ขออภัยนะคะ

ชื่นชมคนทำที่ตัดต่อดีมาก ได้อารมณ์คู่เกาหลีสุดๆเลยค่ะ แอบลุ้นให้มี MV ตัวที่สองนะคะ หลังออกจากบ้านยังมีโมเมนต์ให้ตามอีกเยอะ 5555555

ส่วนใครไม่ชอบขอให้เมนต์อย่างสุภาพด้วยค่ะ ไม่เอามาม่า ไม่ต้องมาแขวะกันนะคะ

อ้อ แปะแบบเป็นวีดีโอเลยไม่เป็น ใครทำเป็นช่วยหน่อยค่ะ

http://www.youtube.com/watch?v=kPNSkWnmzEM&feature=youtube_gdata_player

จากคุณ : a0j
เขียนเมื่อ : วันฉัตรมงคล 55 21:20:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com