Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Hip Hop / R&B มาอัพเดตเพลงใหม่กันครับ # 34 ติดต่อทีมงาน

สวัสดีทุกท่านครับ หายไปร่วม 2 เดือนเลย แหะๆ ^^" เป็นไงบ้างครับกับอากาศที่สุดของความร้อน
ช่วงนี้ดีขึ้นมาหน่อยมีฝนตกลงมาช่วยลดอุณหภูมิลงบ้าง แต่ก็ยังสวนทางกับค่าครองชีพที่ขึ้นเอ๊าขึ้นเอา..
(แอบบ่นเรื่องปากท้องหน่อย 555)

มากันที่เพลงของเราบ้างดีกว่าครับ รอบนี้ห่างหายไปนานก็เลยคัดเฉพาะที่ชอบๆให้เพื่อนๆได้อัพเดทกัน
ทั้งเพลงเร็วเพลงช้าแต่ไม่ยักกะมี RnB เลยแหะ^^"  อ้อ..หลายๆเพลงก็คาดว่าคงผ่านตากันบ้างแล้วครับ
เอาเป็นว่าผมรวบรวมมาลงอีกรอบแล้วกันนะครับเผื่อมีเพื่อนๆท่านอื่นยังไม่ได้ฟังกัน^^

ไปฟังเพลงกันเลยครับ แล้วเจอกันใหม่อาทิตย์ที่สองเดือนหน้าคับผม

กระทู้ก่อนหน้านี้ : Hip Hop / R&B # 33 (ไปอยู่ในคลังแล้ว)
http://topicstock.pantip.com/chalermkrung/topicstock/2012/03/C11818746/C11818746.html

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ค. 55 18:02:09

จากคุณ : D-cline
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 55 17:49:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com