Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เคยฝันถึงนักร้องไหมคับ? ติดต่อทีมงาน

แชร์ประสบการณ์ความฝันเกี่ยวกับนักร้องกันหน่อยคับ

ทั้งชีวิตผมเคยฝันถึงนักร้องสองคนคือ คุณเบิร์ด ธงชัย กับ เจนนิเฟอร์ ฮัดสัน

1. คุณเบิร์ดนี่นานละ หลายเดือนก่อน ฝันว่าไปรอรับคุณเบิร์ดที่สนามบิน ปรากฎว่าทุกคนก็วิ่งกรูไปหาพี่เบิร์ด เราก็เลยวิ่งตาม ปรากฎว่าวิ่งสะดุด เงยหน้าขึ้นมาเจอพี่เบิร์ดซะงั้น 555555555 พี่เบิร์ดหิ้วถุงพะรุงพะรังอะไรไม่รู้อ่ะ แล้วก็ตื่นเฉยเลย

2. เจนนิเฟอร์ฮัดสัน ฝันว่าบ้านผมมีงานรื่นเริงอะไรสักอย่าง มีเวทีด้วย แต่เวทีกลับไม่มีนักร้องสักคน ผมยืนอยู่หน้าบ้านกับพ่อ ยืนเป็นหน้ากระดานสองคน งงว่ามีงาน แต่เวทีไม่มีนักร้องอ่ะ สักพักเจนนิเฟอร์ฮัดก็เดินเข้ามาหาผมกับพ่อ แล้วก็ร้องเพลงให้ฟัง 555 ขนาดในฝันนะ ยังสัมผัสถึง power of voice ของเจ๊เขาได้เลยอ่ะ เสียงมีพลังมาก ๆๆๆๆ 5555555555555

แล้วคุณ ๆๆๆ ละคับ เคยฝันถึงใครรึเปล่า

ปล. จริง ๆ ไม่ได้คลั่งสองคนนี้เว่อร์อะไรขนาดนั้นนะ แต่งงว่าฝันถึงได้ยังไงทั้ง ๆ ที่ฟังเพลงเขาบ้างไม่ฟังบ้าง 55

จากคุณ : ผมจะอยู่เพื่อคุณสองคน
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 55 22:15:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com