Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ ภาพ(เล็กน้อย)บอกเล่าเรื่องราว ผู้ชายชื่อ "ฮั่น" Star Stage ได้สัญชาติฟินแลนด์แล้นนนนน +++ ติดต่อทีมงาน

คำเตือนก่อนชมกระทู้ :
ภาพและเรื่องเล่าอาจจะได้เล็กน้อยค่ะ ไม่มีอะไรฟินเล๊ยยยย(จิงเปล่าฟะ)
เพราะรายการยังไม่ออนแอร์ เลยขอลงภาพเบื้องหลังเล็ก ๆ น้อย ๆ ให้ชมกัน
พอให้หายคิดถึงน้องฮั่นกันค่ะ ^^

++++++++++++++++++++++
พอรู้ตัวว่าจะได้มาดูน้องฮั่นในรายการแบบนี้เป็นจริงเป็นจังหลังน้องออกจากบ้าน
ไม่มีรายการที่ได้มาชมน้องที่ได้ดูเต็ม ๆ ซักที เลยแบบว่าโอ๊ะ...นอนดีกว่าจะได้
มีแรง รายการนี้อัดนานม๊วกกกกกกก Zzz.... นอนไม่หลับ = =' สรุปไปรายการแบบไม่ได้นอนแหวกขี้ตาตัวเอง ไปตั้งแต่ 6.30 ฮ่าฮ่าฮ่า

วันนี้แฟนคลับแต่ละบ้านมากันเยอะมากค่ะ รวมทั้งแฟนคลับน้องฮั่นด้วยเช่นกัน
มากันเยอะม๊วกกกกกกกกกกกกกกกกก เค้าให้เข้าคิวกันลงชื่อด้วยค่ะ
จากนั้นพอได้เข้ามาในสตู รอคอยน้อง ๆ ออกมา

พอน้องฮั่นและเพื่อน ๆ ออกมาเท่านั้นแหละค่ะ เสียงกร๊ีดดดดดดังม๊วกกกกกกก น้องแกงน้องฮั่นเดินตัวติดกันมานั่งโซฟา หึหึหึหึใครที่หวังไว้ว่าสองคนนี้ออกจากบ้านมาแล้วจะห่างกันหล่ะก็ ฝันไปเหอะ....ปลาท่องโก๋เรียกพี่ ฮ่าฮ่าฮ่า

พอน้อง ๆ นั่งกัน อยากบอกว่าน้องฮั่นวันนี้หล่อมากกกกกกกกกกกกกก เท่มากกก ทรงผมใหม่ตอนแรกแอบไม่ปลื้ม แต่พอไปดูจริงๆ  แล้วหล่อน่ารักม๊วกกกค่ะ น้องนั่งคุยนั่งเล่นระหว่างรอคิว น้องโดมร้องเพลงก่อน....

ช่วงระหว่างนั้นไม่รู้น้องฮั่นน้องแกงคุยไรกัน ไม่รู้ฮั่นคุยอะไรกับแกง น้องแกงถึงได้ ตีแขนพี่ฮั่นเลยทีเดียวว อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
อะร๊ายยยยยยยยยย  คุยกันเล่นกันอะไรนักหนา ว่ะฮ่าๆ ๆ ๆ ๆ  น่าร๊ากกกม๊วกกกก

เสียงแฟนคลับกร๊ีดดดดด ๆ ๆ ๆ ตลอดเวลา แล้วมีอยู่ช่วงนึงที่น้องร้องเพลงกันเสร็จ ก็แฟนคลับแต่ละคนก็จะตะโกนเรียกชื่อแฟนคลับตัวเอง
บ้านแกงส้มก็ตะโกน "แกงส้ม"
บ้านฮั่นก็จะตะโกน "รักฮั่น ๆ"

สองบ้านตะโกนมารวมกันมันเลยกลายเป็น "แกงส้มรักฮั่น แกงส้มรักฮั่น"
กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกฮ่าๆ ๆ  ๆ
สองบ้านมิได้นัดหมายไม่ได้ตั้งใจ แต่พอออกมาแบบนี้ ก็ฮากันมากกก
แกงส้มกับฮั่นก็ฮาแฟนคลับ ฮ่าๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ >///<

อย่าลืมติดตามชมรายการสตาร์สเตจกันนะคะ รับรองน่ารักมากมายยิ่งท้าย ๆ รายการ อีกอย่างฮั่นหล่อเท่มากมายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ขอลงรูปแค่บางส่วนก่อนนะคะ พอรายการออนแอร์แล้วเด๋วจะเอามาให้ชมกันเต็ม ๆ นะคะ ^^ ส่วนพรุ่งนี้ใครไปดูฮั่นกับบอยปกรณ์ป๊ะกันนะเมกะบางนา เจอกันนะคะ ^^ อยากชวนคนพันทิปและเมีย ๆ ทุกคนในพันทิปไปเชียร์ฮั่นกันเยอะ  ๆ นะคะ

ปล.....ขอโทษเมีย ๆ ทุกคนด้วยนะบางภาพอาจจะทำร้ายจิตใจฮ่าๆ  ๆ ๆ
ปล.2....ขอโทษด้วยนะเราได้สัญชาติฟินแลนด์เรียบร้อยแล้ววตอนเน้ ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : AnnaBell Marianne
เขียนเมื่อ : 11 พ.ค. 55 00:30:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com