Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 13 May 12: Zai in Taipei & mode of resting << ติดต่อทีมงาน

นกดื่มชา สวัสดีตอนค่ำๆ ของวันอาทิตย์ที่ 13 พฤษภาคม เดือน 5 ค่ะทุกๆคน flower

สวัสดีทุกๆคน ณ บ้านไจ๋ ด้วยนะคะ ไม่ว่าจะผู้อยู่ประจำ อ่านประจำ หรือแวะเวียนมาบ้าง
ตอนนี้ ก้อเข้าสู่เดือน 5 ของปีแล้วนะคะ เวลาเดินไวเหมือนโกหก อีกไม่ถึง 1 เดือนก้อจะวันเกิด
ของเจ้าบ้านแล้ว เดือนหน้า เจ้าบ้านก้อจะมีอายุครบ 31 ปี เป็นหนุ่มเต็มตัวและแข็งแกร่งขึ้น
เหมือนที่เจ้าบ้านอยากเติบโตในเวลานี้ ขอให้เจ้าบ้านเองมีความสุขในสิ่งที่ทำเสมอ

ข่าวการทำงานและงานใหม่ๆของไจ๋ ณ บัดนี้ก้อมีบ้าง แต่ยังไม่ได้เป็นทางการจากไจ๋หรือผู้ดูแล
โดยตอนนี้ผู้จัดการคนใหม่คือ Qian Jie(miu miu) นั้น ก้อเริ่มทำงานเกี่ยวกับไจ๋มากขึ้นๆเรื่อยๆ

งานอีก 1 งานที่เราจะได้เห็นกันช่วงนี้ ให้ติดตามไปเรื่อยๆ คือ โฆษณาชา “Sokenbicha”
ซึ่งตัวเต็มในส่วนของไจ๋จะเริ่มทยอยเปิดตัวออกมา ที่เห็นกันตอนนี้ 2 Part นั้น
จะเห็นโฆษณาใน Part ของ Michelle และเห็นไจ๋บ้างนิดหน่อย เพราะรอเปิดตัวค่ะ

และอีกงานที่คนกำลังรอคอยให้ไจ๋ตอบไปร่วมงานคือ งาน Fans Meeting เพื่อ Promote DVD Jin Da Ban
ที่จะจัดขึ้นในวันที่ 16 Juy ค่ะ ตอนนี้ไจ๋ยังไม่ได้ตอบตกลงไปร่วมงานอย่างเป็นทางการ..
ก้อต้องรอดูกันต่อไปนะคะ ลุ้นๆ จะเห็นไจ๋ออกงานอีกครั้งค่ะ

ในชีวิตส่วนตัวตอนนี้ ไจ๋ก้อพักผ่อนอย่างเต็มที่ มีการถ่าย Mag ออกมาบ้างให้แฟนๆหายคิดถึง
รวมถึงเตรียมงานใหม่ของตัวเอง ซี่งทุกคนก้ออยากเห็นกันมากแล้วตอนนี้
พวกเราก้อคงต้องรอดู สำหรับงานและสิ่งต่างๆ ที่จะเกิดขึ้นต่อไป
แฟนๆไจ๋ก้อดูผลงานไจ๋แก้คิดถึงกันไจ๋ รอไจ๋ทำงาน ออกงานอีกครั้ง...
พวกเราจะคอยเป็นกำลังใจ และสนับสนุนผลงานของไจ๋ตลอดไปค่ะ

นกดื่มชา ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... นกดื่มชา

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 13 พ.ค. 55 19:50:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com