Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระแสเมียฮั่น แรงจริงไรจริงๆ นึกไม่ถึงว่าจะ อืมม ขนาดนี้นะ +5555 ติดต่อทีมงาน

เฮี้ยนจริงไรจริง ณ จุดนี้ ออกนอกกรอบไปแล้ว

ในส่วนของขาเมาท์ขามอยส์ในพันทิพย์ Nanny เชื่อว่าทุกคนทราบดีว่าอะไรคืออะไร ครั้งนึงเคยแอบคิดว่า นักข่าว จะเอากระแสนี้มาเล่นไหม ฮั่นจะงานเข้าไหม ซึ่งหลายๆคนก็ต่างคิดว่า คงไม่อะไรหรอก รุ่นก่อนก็เล่นกันก็ไม่มีอะไร ตัว nanny เองก็คิดนักข่าวน่าจะรู้แหละว่าอะไรเป็นอะไร  และคิดว่าคงไม่เล่นข่าวนี้แน่นอน

จนกระทั้ง  the star จบ และมีมีตติ้ง fc ก็ได้มีการพูดถึง กระแสนี้ให้ฮั่นฟัง ทำให้พี่ทรายของ nanny ฟันฟิวเวอร์ไปซะแระ หลังจากนั้นก็มีข่าว ฮั่นซุก ลูก / เมียออกมาเรื่อยๆ      อั๊ยยะ    ว้ายยยย ตายแล้ว กรอบเบ่อเริ่มเดลินิวส์ ..............  อะไรมันจะขนาดนั้นนนนนนนนน   จะเอาประเด็นมาจากตรงนี้ก็ไม่น่าจะใช่

กลายเป็นว่า วันนี้นักข่าว เอาข่าวนี้มาเล่นจริงๆ   

ใจหนี่งคิดว่าพี่ๆนักข่าว คงจะหยิบข่าวนี้แค่หยอกเย้า   แต่  หัวข้อ แรงไปนะค่ะ    ฮั่นซุก ลูก / เมียก่อนเข้าวงการ  แม่เจ้าาาา     คนที่เขาตามพันทิพย์หลายคนเขารู้ว่าอะไรคืออะไร  แต่คนที่ไม่ได้ติดตามละ เห็นข่าวตามทีวีหนังสือพิมพ์ กลายเป็นหาว่า   สร้างข่าว  กลายเป็นสร้างประเด็นได้อีกมากมาย

บางคนบอกผลกรรมตกอยู่ที่ฮั่น เพราะ Fc  เพลาๆ ลงมั่ง ก็ดี ............................ อ้าววว ความผิดของเราซะงั้น

ยืนยันอีกครั้งว่ามันคือสีสันเท่านั้น นะจ๊ะ   บ่มีหยั่งในก่อไผ่ดอก    ในข่าวบอกมีคนอ้างเป็นภรรยา  เอ๊ะ ฟังดูกระไร  กับ คำว่า อ้าง .....................  เรียกว่า อุปโลกน์ ดีกว่านะค่ะ ดู ขำๆ น่ารัก กว่านะ

ถ้าให้เพลา ก็ไม่รู้จะเพลาได้หรือเปล่า  ตามฟิวส์ตามอารมณ์อารมณ์อะค่ะ

สุดท้าย nanny ต้องเขียนจดหมายขอบคุณนักข่าวไหมค่ะ ที่ให้สิทธิพิเศษกับบรรดาเมียๆ เป็นข่าวกับฮั่นก่อน   แทนที่ฮั่นจะมีข่าวกะสาวอื่นๆ ก็มีข่าวก็เมียในพันทิพย์  ต้องไหมค่ะ   แนนนี่คงต้องร่อน จดหมาย ไปหลายสำนัก 

แก้ไขเมื่อ 15 พ.ค. 55 16:43:42

จากคุณ : NaNnY SK
เขียนเมื่อ : 15 พ.ค. 55 16:42:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com