Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณพ่อหนูฝากข้อความมาถึงคนรักแกงในพันทิปค่ะ+อัพเดตความเคลื่อนไหวของแกงส้ม ติดต่อทีมงาน

คุณพ่อน้องแกงฝากมาถึงชาวร้านข้าวแกง เรื่องที่น้องยังไม่ได้เข้ามาทักทายขอบคุณ fc ร้านข้าวแกงนะค่ะ ตอนนี้ทางครอบครัวได้ทำการสมัครล็อคอินให้น้องแล้วแต่มันเกิดปัญหา 4-5 วันแล้วยังไม่ได้รับการยืนยันจากทางพันทิป แต่ของน้องข้าวกลับสมัครได้สำเร็จ ก็เลยอาจจะต้องใช้ล็อคอินของน้องข้าวเข้ามาแทน แต่ตอนนี้คุณพ่อขอให้ทุกคนรอหน่อยนะ่่ค่ะ น้องยังไม่สะดวกเรื่ืองเวลาเลยตอนนี้ก็ป่วยอีกด้วยทำงานหนักนอนน้อย เป็นหวัดนะค่ะ ยังไงทางครอบครัวก็จะให้น้องแวะมาแน่นอนจ้า^^

อ้อ ลืมอีกเรื่องค่ะคุณพ่อฝากมาขอบคุณชาวข้าวแกงที่ช่วยกันดันเพลงน้องสุดตัวนะค่ะ

น้องน่ารักมากเคยไปรอที่ตึกถามว่าแกงเหนื่อยไหม น้องบอกว่าไม่เหนื่อยสนุกดีครับ เคยถามพี่คนหนึ่งพี่เขาสนิทกับทาง pr นะค่ะเขาบอกว่าทางน้องงานเยอะแต่ก็ใจสู้สุดตัวเลยค่ะ ไม่ค่อยงอแง หลังจากเรียนแอ๊คติ้งทุกวันน้องจะต้องได้การบ้านวิชาแอ๊คติ้งกลับมาทำด้วย เลยทำให้ต้องนอนดึกและการเรียนแอ๊คติ้งต้องใช้พลังเยอะ เครียดด้วยแต่น้องก็ลัลล้าตลอด เห็นว่าเมื่อวานถ่ายแบบเสร็จเรียนแอ๊คติ้งต่อออกมาเกือบเที่ยงคืน น้องว่าเมื่อวานเจอผู้กำกับมานั่งดูด้วยนะจ้า ขอบคุณนะค่ะที่เข้าใจน้อง น้องน่ารักมากจริงๆค่ะ คอนเฟิร์มเลยหลังจากที่ได้ไปเจอมาหลายครั้งแล้ว อิอิ

แก้ข่าวนิดนึงนะค่ะ พอดีตอนคุยกันเสียงดังเลยสับสน น้องเป็นภูมิแพ้ค่ะไอ้เราก็นึกว่าเป็นหวัด คุณพ่อบอกไม่ต้องห่วงนะค่ะแป๊ปนึงก็หายจ้า แหะๆ บอกข้อมูลผิด ขอโทษคร๊าบบบ

---------------------------------------
ขอบคุณพ่อหนูค่ะ ที่ส่งข้อความมาให้คนรักแกงในพันทิป
ขอบคุณพี่ท็อฟฟี่ ที่มาถ่ายทอด มาเล่าให้คนรักแกงฟังค่ะ

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ค. 55 19:55:48

จากคุณ : ตะเกียงแห่งความฝัน
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 55 12:46:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com