Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรื่องเล่าเกี่ยวกับ "ฮั่น" จากเมื่อวานที่ไปถ่าย attitude อ่านเเล้วยิ่งเลิฟหมี ติดต่อทีมงาน

credit @Oil_babyoil

คือตอนฮั่่นมาถึงยกมือไหว์ทุกคนเลยค่ะ และพักแป๊บนึง แล้วก็แบบพี่ทีมงานของเอ็กแซ็กท์ก็ถามว่าฮั่นหิวมั้ยก็สั่งข้าวกล่องกัน ก็มีสัมภาษณ์กับทางหนังสือแอดติจูดประมาณเกือบชม.และมีเก็บภาพจากข่าวจากรายการบันเทิง ก็เริ่มการถ่ายแบบเลยค่ะ ฮั่นตั้งใจทำงานมาก ใช้เวลาถ่ายทำนานเหมือนกันค่ะประมาณ 3ทุ่มครึ่งก็เสร็จ แล้วฮั่นก็มากินข้าวกะทีมงานเอ็กแซ็กท์ สงสารไม่ได้กินยำปลาดุกฟู ฮั่นนั่งคุยกะทีมงานไปเฮฮากันไป อ้อ มีพี่คนนึงถามฮั่นว่า รอยที่แขนนี่ที่โดน ฟค มาใช่มั้ย ฮั่นตอบว่าใช่ครับ พี่คนนั้นก็ถามต่อว่า เจ็บรึเปล่า ฮั่นตอบว่าไม่เป็นไรครับ ผมทนได้ ผมเข้าใจ ฟค ครับ และดีกว่าไม่มีใครมาตามผมเลย เรานั่งอยู่ได้ยินประโยคนี้แล้วแบบปลื้มแทน ฟค จริง ๆ เลยค่ะ

น้องฮั่นน่ารักมากค่ะ แต่ดูเหนื่อยนิดหน่อย แต่ตั้งใจทำงานมากเลยค่ะ
คือน้องโพสท่าได้ตามที่พี่ตากล้องบอกเลยค่ะ คือ ฟค ทุกคนไม่ควรพลาดที่จะมีหนังสือเล่มนี้ไว้นะค่ะ บทสัมภาษณ์ก็ดีค่ะ
แอบกระซิบนิดนึงค่ะ ฮั่นอยากเต้นเป็นแดนเซอร์ให้ Seven
แล้วก็ชอบเกิร์ลกรุ๊ป มี โฟร์มินิจ ทูเอ็นนีวัน แล้วก็ซีเครท เท่าที่จำได้ เท่าที่จำได้เท่านี้หล่ะ
ฮั่นดีใจมากนะ ตอนสัมภาษณ์เมื่อวานก็พูดถึงเอฟซีด้วย รอดูในหนังสือแอดติจูดแล้วกันเนอะ

ศลป ของพวกน้อง ๆ เป็นคนน่ารักนะ พี่พีอาร์ของเอ็กแซ็กท์ชมว่าฮั่นน่่ารัก นิสัยดี กินง่ายไม่เรื่องมาก พี่ชื่อออยจ้า

มีเรื่องเม้าส์แบบฮา ๆ นิดนึงตรงที่ว่า เดอะสตาร์ 8 เด็ก ผช. ส่วนใหญ่จะกินข้าวเช้ากันคนละหลาย ๆ จาน
คือ ฮั่นชอบยำปลากดุกฟูใช่ป่ะค่ะ เมื่อวานเห็นเรียกร้องอยากจะกิน แต่หมดซะก่อนเลยได้กินแต่ ข้าวไข่เจียวแหนมกะปีกไก่ทอด

รูปเเขนฮั่น เครดิตจากในรูปจ้า

จากคุณ : ในภวังค์
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 55 16:09:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com