Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความร่วมมือ "ทุกคน" ช่วยกัน "โหวต" เรื่อง "การตั้งคลับ" ในพันทิบหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

คลับ The Star8 (82 คน)
  คลับโดม (2 คน)
  คลับแกงส้ม (7 คน)
  คลับฮั่น (43 คน)
  คลับเฟรม (0 คน)
  คลับสมายด์ (0 คน)
  คลับแคน (2 คน)
  คลับฮัท (1 คน)
  คลับสต๊อป (2 คน)
  ไม่ต้องการ (9 คน)

55.41%
  คลับ The Star8 (82 คน)
 1.35%
  คลับโดม (2 คน)
 4.73%
  คลับแกงส้ม (7 คน)
 29.05%
  คลับฮั่น (43 คน)
 0.00%
  คลับเฟรม (0 คน)
 0.00%
  คลับสมายด์ (0 คน)
 1.35%
  คลับแคน (2 คน)
 0.68%
  คลับฮัท (1 คน)
 1.35%
  คลับสต๊อป (2 คน)
 6.08%
  ไม่ต้องการ (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 148 คน

อยากทราบค่ะว่าเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ต้องการให้มีการตั้งคลับสำหรับเหล่าเดอะดาวปี 8 หรือเปล่าคะ?

ถ้าต้องการอยากให้มีประมาณเดือนไหนคะ?

** ที่ให้โหวตก็เพราะอยากทราบจำนวนคนที่อยากให้มีคลับค่ะว่ามีมากหรือเปล่า เดี๋ยวปี 9 มาแล้ว ก็ไม่รู้จะไปอยู่ไหนค่ะ **

** ที่แยกให้โหวตเดี่ยว เพราะอยากทราบจำนวนของคนที่ไม่อยากอยู่ห้องรวมด้วยนะคะ **

+++ มีข้อเสนอแนะอะไรก็พิมพ์ได้เลยค่ะ+++

จากคุณ : kimhunza
เขียนเมื่อ : 17 พ.ค. 55 19:21:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com